หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ย้อนหลังให้verywhale  (อ่าน 8655 ครั้ง)
สสวก ครับ

ฮิ้ววว

Welcome to earth.

สุขสันต์วันเกิดนะครับ    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สสวกครับบบบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
                 ขอให้นำสิ่งที่ไม่ดีเก็บใส่ในตัวไว้นะครับ
      แล้วนำสิ่งดีดีไปใส่ไว้ในใจคนคนรอบข้าง
      และคนที่เรารักนะครับ    จ๊วบ (แถม)

สสวก. ครับ
สสวก. ค่ะพี่ทิพ

พี่ทิพที่จับฉลากของขวัญของอิ่มไปได้เมื่อ มีต2 ใช่ไม๊คะ?

ยังดูแลมันอยู่รึเปล่า  ปลื้ม

ฮ่าๆ ฮือๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้น่ารักยิ่งขึ้นๆ

ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้สุขกาย สบายใจนะครับ
ขอบคุณทุกคนเลย
ขอให้มีความสุขเช่นกัน

ตอนนี้ทำงานอะไรอยู่เหรอ เล่าให้อ่านมั่งสิครับ

ตอนนี้ก็อยู่บ้านนะ เฝ้ากิจการครอบครัว และรับ job เล็กน้อยจากเพื่อนฝูงหรือรุ่นพี่
แต่ที่จริงขี้เกียจจะตาย ปลาวาฬตัวเป็นขนแล้ว
มาทำฟอนต์ลดความขี้เกียจน่ะแหละ

พี่ทิพที่จับฉลากของขวัญของอิ่มไปได้เมื่อ มีต2 ใช่ไม๊คะ?
ยังดูแลมันอยู่รึเปล่า ปลื้ม

ลิงน้อยยังห้อยโหนอย่างอยู่ดีมีสุขจ้ะ
สสวก ค่า
ขอให้มีความสุขนะคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3]