หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: "นานา" สาวกฟoนต์ล่าสุด ดังอีกคน !  (อ่าน 30169 ครั้ง)
 เศร้า
เอาน่ะ สาม ตอนนี้พี่ขัดสน ใช้สามไปก่อน
 กร๊ากกกก หน้าที่ผ่านมานี่มันอะไรกั๊น

there are no regrets in life, just lessons . .
ติดเรทครับ

กระทู้นี้ไม่เหมาสำหรับเยาวชน หื่น

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ผู้ปกครอบควรให้คำแนะนำนะคะ
(ว่าแต่มันเป๋นิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาเป็นดาราแล้ว  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป็นตั้งกะเล่นภาค1ละค่ะพี่อร *-*
ว่าแต่พี่อร ภาคนี้พี่อรเล่นเป็นฮาจินี่คะ? เจอกันที่กองถ่ายบ่อยๆ

หืม บทนางเอกซะด้วย  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีโหดดดด ถ้าพี่อรเป็นนางเอก เราควรจะไปทำลายโรงที่มันฉายนะคะอย่างนั้น

there are no regrets in life, just lessons . .
จะเล่นมุกทั้งที่  เล่นซะแป๊ะ อย่างเป็นทางการเลยนะ  (ปกติตูเล่นตูยังแอบๆเล่น ดูพี่เฟรม ดิ เล่นตั้งจู๋ เพื่อเล่นมุกแป๊กซะงั้น..นานา  นานะ  ... เอือม)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฟังไว้นะครับน้องเฟรม
guru มาแนะนำแล้ว
       เฟรมเริ่มเข้าใจตัวเองมากขึ้นแล้วครับ ไอ้นอนดึกอะไรนี่ก็เพิ่งมาเข้าใจ  (อิอิ)
วันนั้นที่นอนดึกเพราะไม่รู้จะทำอะไรแล้วครับ เปิดเว็บฟoนต์ดึกๆทีไร ตื่นนอนมามันเวียนหัวทุกที
เมื่อวานนี้ยังฝันเห็นรถไฟของหนึ่งสาวกที่ฟoนต์ ตื่นมาก็เวียนหัว อย่างที่พูดนี่ล่ะครับ

ฟoนต์ ทำให้ผมเข้าใจตัวเองมากขึ้นว่า อยู่ในสังคมเขาประเมินเราอย่างไร

ตัดหน้าเยอะจัง

ว่าแต่พี่ตั๊วน่าจะเป็นเรนหรือชินเนอะ หล่อๆ

กร๊าก

... กอล์ฟจ๊ะ

ตูจะภูมิใจดีมั้ยเนี่ยที่เป็น rugu เรื่องเนี้ย.... เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9