หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: "นานา" สาวกฟoนต์ล่าสุด ดังอีกคน !  (อ่าน 30174 ครั้ง)
ระวังพี่จั๊วะหมดหล่อนะพี่กัม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วทาคุมิแฟนพี่ล่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยู่สวนสัตว์ใน นากาโน่

ชื่อ คูม่า
เดี๋ยวต่อยตาแตก  กรี๊ดดดดด

หน้าแตก อุ๊ย พูดความจริงออกไป ลืมค่ะป๊าว่าห้ามเปิดเผย
แต่จริงๆทุกคนก็เห็นหมดแล้วนี่นะ ปิดไม่ลงแล้วล่ะ  ฮี่ๆ

พี่ต้องเป็นผู้ชายใช่มั้ยเนี่ยน้องนานา  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
เพราะพี่จั๊วหล่อ

(แล้วใครเป็นเรนดี)

เปลี่ยนชื่อกระจู๋เป็น "แถแต่เช้า" มั๊ยครับ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มาแล้วครับๆ  ไหว้

อนึ่ง มันเป็นตัวผมด้วยครับ เวลามาดูเว็บ ฟoนต์ ดูเขาปั่นกระจู๋กัน ไอ้อันที่ไม่ควรฮา ผมก็ฮาท้องแข็งเลย แต่คนอื่นเขาไม่ฮากัน แสดงว่าประสบการณ์เยอะเหรอครับ แล้วผมจะต้องสะสมพวกนี้มาจากไหน ?

ก็ถ้าคิดอะไรออกแล้ว คิดว่า น่าจะขำ (น่าจะนะ) ก็ลองเอาไปโพสต์ๆไว้ จู๋ ทั่วไปที่ไม่ได้เจอะจงหัวข้อ เช่น ระบายอารมณ์ ปั่นดึก ฯลฯ  อะไรประมาณนี้ก่อน  

เช่น

พี่ต้องเป็นผู้ชายใช่มั้ยเนี่ยน้องนานา  ฮือๆ~

ใช่ครับ  พี่ต้อง(ปั๊กปั๊ก)เป็นผู้ชาย  แม้จะมีคนเคยบอกว่า พี่แกเป็นเกย์ก็ตาม  

หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

(แล้วใครเป็นเรนดี)

ยิ้มน่ารัก/

พี่เลน  กรี๊ดดดดด

ฮู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ขำและ  หมีโหดดดด

(หมายถึงพี่จักรีนะ ไม่ใช่ป๊า  ฮี่ๆ)

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่กัมเป็นยาสุนี่ ?

นี่คือจุ๋เดียวกัน แต่คุยกัน สามเรื่องในเวลาใกล้เคียงกัน   เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ควบสองไม่ดีนะป๊า  เกย์ออก

พี่กัมทำไมโกนหัวครึ่งเดียว  ลันล้า

เป็นชาวแมนจูมั้งคะ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9