หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: "นานา" สาวกฟoนต์ล่าสุด ดังอีกคน !  (อ่าน 30173 ครั้ง)

เล่นด้วยๆ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปนอนแล้วนะคะฝันดีค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เล่นอะไรครับเอ  เค้าคุยเรื่องนานา กันอยุ่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บ๊ายบาย ฝันดีจ่ะ

อย่าฝันร้ายถึงเหม่งพสุธานะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .

เอเป็น ซากุรางิ เอง  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหมือนเล่นพ่อแม่ลูกตอนเด็กๆเลยแฮะ 55+
ไปจริงๆละ 0-0/

พี่กัมส์ไม่สนใจหนู   ชิ 
  คืนนี้อย่ามาง้อนะ  ชิ ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ตายแล้ว พี่กัมแอบมีความลับกับกิ้วหรือเนี่ย  หน้ามึน

there are no regrets in life, just lessons . .
สงสารพี่สาม พี่กัมนอกใจซะแล้ว

แบร๋~
น่ากลัวนะคะ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
พี่กัมส์มีฉายาว่า

ใจเย็นๆ ได้ทุกคน
 ฮือๆ~
พี่กัมขวัญใจทุกแพร่ดทุกวัย  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หา นานาดังแล้วเหรอ กรี๊ดดดดด

(เล่นแบบนี้ก็ได้นะครับน้องเฟรม เวลาที่จู๋มันเป๋ไปไกลแล้วแต่เพิ่งเข้ามาอ่านน่ะ รับรองฮากริบ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9