หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เบอร์อันตราย ห้ามรับเด็ดขาด  (อ่าน 7536 ครั้ง)
ได้มาจากเมล์อีกที  รู้ใว้ไม่เสียหลายนะครับ  ( ไม่รู้จะโว้อีกหือเปล่า )

จาก ลุนหน่อน
นายกสมาคมคนเคยหล่อ

เบอร์อันตราย ห้ามรับเด็ดขาด

ถึง พี่ ๆ เพื่อน ๆ
 ถ้ามีโทรศัพท์เข้ามือถือของเรา ขึ้นต้นด้วย " 8223658232 "
จำนวนหมายเลขโทรศัพท์ 10 หลัก โชว์ที่หน้าจอมือถือของเรา ห้าม รับเด็ดขาด
เนื่องจากศิราภรณ์ ได้เจอกับตัวเองมาแล้ว เมื่อวันที่ 26 ก.ค. 48 เวลา 11.13น.และ 11.14 น.
แต่ศิราภรณ์ ไม่ได้รับนะคะ เพราะมัวแต่ทำงาน  แต่เกิดความสงสัยในหมายเลข 10 หลักที่โชว์
ที่หน้าจอ  ศิราภรณ์ก็เลยติดต่อไปที่"CAT"     สำนักงานใหญ่­่ พนักงานของ CAT
เขาให้ศิราภรณ์บอกเบอร์จำนวน 10 หลักให้ทราบ และทาง CAT ถามกลับมาที่ศิราภรณ์ว่า
รับโทรศัพท์หรือเปล่า
 ก็เลยตอบไปว่า  "ไม่ได้รับ"  เขาบอกว่าดีแล้วที่ไม่รับ และไม่ควรรับด้วยถ้าเห็นเบอร์ในลักษณะนี้
" เพราะว่าเป็นโทรศัพท์มาจากประเทศเกาหลี"
 เป็นหมายเลขที่เรียกเก็บเงินปลายทางซึ่งจะมีค่าใช้จ่ายถ้าเรารับ และทาง CAT
ฝากแจ้งว่าถ้ามีเบอร์ที่ขึ้น  ** หรือ  ##  และตามด้วยเบอร์โทรศัพท์ 10 หลัก  ก็ไม่ควรรับฯ และทาง CAT
 ฝากบอกว่าจะมีทางคนกลุ่มหนึ่งมักจะสุ่มโทรศัพท์มาที่มือถือประเภทเหมาจ่ายซะส่วนใหญ่­่ค่ะ

จึงแจ้งมาเพื่อให้ทราบและระวังตัวกันค่ะ

ต้องตอบก่อนแล้วจะเห็นใบหน้าของ "ศิราภรณ์"
ถ้าตอบแล้วก็อย่าเอ็ดไป......

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ตอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กระจู๋อันตราย
ห้ามตอบเด็ดขาด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วถามว่า คนเกาหลีจะอยากโทรมาเมาท์กับคนไทยเรื่องอะไรครับ ง่ะ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เม้าทืว่าหายคันรึยัง

คันตรงไหนครับ เดี๋ยวผมเกาให้ ลันล้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
.....คันตรงใหน เดี๋ยวผม จะเกาให้
คันที่ใจ  คันที่ตูด หรือที่หลัง
เกาเบาๆ  ทำมือหงิก  คอยระวัง
สนุกจัง  ได้เกาหลัง  ได้เกาคอ....

.....จะคันหน้า คันตา เกาให้ทั่ว
คันทั้งตัว  เกาทั้งตัว  ไม่มีเหงา
ทั้งสองมือ สองขา มาช่วยเกา
ถ้าคันมาก กว่าเก่า  เอายาทา   หรือไม่ก็ไปหาหมอซะ อย่าปล่อยใว้เดี๋ยวจะเป็นหิต......เอย.....

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
แพงขนาดนั้นเลยเหรอครับ เอเชียด้วยกัน ทำกันได้ลง
 กร๊าก

กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
.....คันตรงใหน เดี๋ยวผม จะเกาให้
คันที่ใจ  คันที่ตูด หรือที่หลัง
เกาเบาๆ  ทำมือหงิก  คอยระวัง
สนุกจัง  ได้เกาหลัง  ได้เกาคอ....

.....จะคันหน้า คันตา เกาให้ทั่ว
คันทั้งตัว  เกาทั้งตัว  ไม่มีเหงา
ทั้งสองมือ สองขา มาช่วยเกา
ถ้าคันมาก กว่าเก่า  เอายาทา   หรือไม่ก็ไปหาหมอซะ อย่าปล่อยใว้เดี๋ยวจะเป็นหิต......เอย.....

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
    เคยอยู่ที่หนึ่งครับ น้าอยู่มาเลเซีย แล้วผมโทรไป น้าก็บอกผมว่า เฟรมโทรมาทำไม น้าอยู่มาเลเซีย นึกในใจตูซวยแล้ว เลยรีบวางแล้วเช็คเงิน ปรากฏว่ามันเหลือเท่าเดิม วันต่อมาน้ากลับบ้านมาที่โคราช มาบอกเราว่าน้าเสียไปเลย 27 บาท  หมีโหดดดด

เซ็งแทนน้าเลยครับ  เหวอ

ล้าสมัยจริงๆไม่รู้จักใช้โทรจิต หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใหนเคนลองโทรจิตมาดิ๊  โวย

ใหนเคนลองโทรจิตมาดิ๊  โวย

ไหน ใช้ไม้มลายครับ
หน้า: [1] 2 3