หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่  (อ่าน 68983 ครั้ง)
คนไหนเหรอ  ใส่เสื้อสีไรอ่ะ  บอกมาดิ เดี๋ยวโพสรูปให้ดู

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น่าจะเป็นพี่ชายคนที่สี่อ่ะค่ะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
คนไหนเหรอ  ใส่เสื้อสีไรอ่ะ  บอกมาดิ เดี๋ยวโพสรูปให้ดู

หมายถึงคนที่ปลื้มน้องจั๊วเหรอ

ก็เพื่อนพี่ใหญ่ ที่นั่งเก้าอี้ปลีกวิเวก

กันสองคนตรงทางฝั่งซ้ายของเมรุไม่ใช่เหรอคะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ตกลงใช่คนเดียวกับที่ตูมองไม๊   หน้ามึน

เลวยั้นเงา

น้องสาวพี่ใหญ่ละ ยังไม่ได้เล็มเลยนะเนี้ย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอเล็มด้วยคนได้มั้ยครับ พี่เขยใหญ่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 น้องดำ พี่ใหญ่มีน้องสาวด้วยเร๊อะ 

เลวยั้นเงา

ลูกพี่ลูกน้อง และหลานสาวไงเจ๊  เกย์ออก

สองคนนี้ชิมิ  เพื่อนพี่เองครับ  สนมั๊ย สองคนนี้พี่เบื่อแล้วด้วย ยิ้มน่ารัก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ขอดูรูป หลานสาว ลูกพี่ลูกน้อง ของพี่ใหญ่หน่อยซิครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

สองคนนี้ชิมิ  เพื่อนพี่เองครับ  สนมั๊ย สองคนนี้พี่เบื่อแล้วด้วย ยิ้มน่ารัก

สองคนนี้แหละ  เจ๋ง

ขอดูรูป หลานสาว ลูกพี่ลูกน้อง ของพี่ใหญ่หน่อยซิครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่อ......... เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
ขอดูรูป                 ของพี่ใหญ่หน่อยซิครับ   กรี๊ดดดดด

ตกลงจะดูอะไรกันแน่ฟะเนี่ย ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23