หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่  (อ่าน 68991 ครั้ง)
อ๋อ  ที่เป็นหุ่นยนต์ ?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถูก...

ไม่ใช่แล้ว โวย
อ่ะ จัดให้

ส่วนรูปนี้  ไม่บอกข้อมูลเด็ดขาด โวย

คนที่สองจากทางขวาใครครับ หมีโหดดดด
ไม่บอกก็ไม่เป็นไร
ขอรูปเห็นหน้าเต็มๆ เป็นบุญตาได้มั้ยครบ หื่น

คนที่สองจากซ้ายเสื้อสีดำ กางเกงยีนส์ มัดผม  เป็นเพื่อนแม่ที่ตลาด ชื่อ น้าแอ๊ว สนใจมั๊ยครับบวบ  เดี๋ยวติดต่อน้าแกให้เลย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2007, 16:11 น. โดย พี่ใหญ่จังโฮะโฮะโฮะ » บันทึกการเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่ใหญ่
ลายเซ็นเศร้ามากเลย เศร้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น้องริมขวาสุดน่ารักนะครับ
น้องริมขวาสุดน่ารักนะครับ

:34:แล้วจะทำมายยยยย ฮ๊ะตากัมส์

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เปล่าครับ รู้สึกเหมือนสป๊าก เนื้อคู่ชาติที่แล้วได้มาเจอกันที่ชาตินี้
น่ารักจริงๆนะครับ กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พี่โอเล่   กรี๊ดดดดด

อยากเห็นพี่โอเปิ้ล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2007, 20:13 น. โดย PiX » บันทึกการเข้า

พี่ใหญ่คะ รู้สึกจะมาช้าไปแม่พี่ไปนั่งคอยมองพี่บนฟ้าแล้ว
เห็นตอนนี้พี่มีความสุข แม่คงดีใจ
มีความสุขนะคะ

คนที่สองจากทางขวาใครครับ หมีโหดดดด
ไม่บอกก็ไม่เป็นไร
ขอรูปเห็นหน้าเต็มๆ เป็นบุญตาได้มั้ยครบ หื่น

คนที่สองจากซ้ายเสื้อสีดำ กางเกงยีนส์ มัดผม  เป็นเพื่อนแม่ที่ตลาด ชื่อ น้าแอ๊ว สนใจมั๊ยครับบวบ  เดี๋ยวติดต่อน้าแกให้เลย โวย
ดีครับ
 โวย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

ส่วนรูปนี้  ไม่บอกข้อมูลเด็ดขาด โวย

คนที่ 1 และ 2 จากขวามือ

ไล่มา คนไหน เฟิร์น คนไหนฟิล์มนะพี่ใหญ่  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior

คนที่ 1 และ 2 จากขวามือ

ไล่มา คนไหน เฟิร์น คนไหนฟิล์มนะพี่ใหญ่  ฮี่ๆ

คนซ้ายเป็นพี่ชายพี่ครับ  คนถัดมาก็เคยบอกบวบไปแล้วชื่อน้าแอ๊ว 

เฟรินสนใจคนไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มี.ค. 2007, 21:23 น. โดย พี่ใหญ่จังโฮะโฮะโฮะ » บันทึกการเข้า

กร๊าก

สนใจ 1 กับ 2 จากขวามือครับ กรี๊ดดดดด
กร๊าก

สนใจ 1 กับ 2 จากขวามือครับ กรี๊ดดดดด

คนที่ 1 จากซ้ายมือก็พี่ชายพี่เองครับ  ชื่อ พี่โอเล่
คนที่ 2 จากซ้ายชื้อน้าแอ๊วครับ  มีลูกแล้วนะ เด็กผู้ชายที่อยู่ข้างพี่โอเล่ไง

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23