หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โหวดภาพ WACOM : Thai Pop Culture  (อ่าน 6788 ครั้ง)
ช่วยเข้าไปโหวตภาพจากการประกวด WACOM : Thai Pop Culture หน่อยจ้ะ

http://www.indesignthai.com/vote/

ไหว้
โหวตแล้วค่ะ ชอบเบอร์ 29 กับ เบอร์ 7  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
โหวตเบอร์ ๑๒ แล้วจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบเบอร์​ ๓
รู้จักคนส่งประกวดในนี้แทบทุกอันเลย

มีของน้องชายผมด้วยนะ  
บอกดีไหมว่าอันเบอร์ 2 ผมว่ามันดูแปลกๆยังไงอยู่ ง่ะ
ถ้าชอบก็โหวตให้มันด้วยนะครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ชอบหมายเลข ๓ ครับ งดงาม และวิจิตร

29,9,13

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โหวดแล้วค่ะ สวยดีนะคะ

โหวตแล้ว
29 กับ 13
มีแต่งานสวยๆ โหวต 29  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ตอนแรกมองไกลๆก่อน รูป 29 สวยดี มองใกล้ๆก็สวย

แต่คนโหวตให้เยอะมากแล้ว

เลยโหวตไป No.3 , 4 , 20

รูปสามชอบแต่ไกล

Las Noches Rubicundior
ชอบคิดว่า Wacom คือ Wacoal ทุกที

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ช่วยโหวตแล้วครับ ขอบคุณครับที่ให้ดูงานงามๆ
โหวตให้13กับ29ค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
โหวตแล้วครับ
หน้า: [1] 2