หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือ ครั้งที่ 35  (อ่าน 78831 ครั้ง)
กำหนดวันแล้ว ไป 30 กะแม่
3 เมษา กะเพื่อน

หลังจากนี้อาจไปทุกวันกับเพื่อนอีกคน
มันบอกงี้แต่ไม่รู้ว่าจะไปจริงป่าว  ง่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ใครไปวันที่ 31 บ้างครับ จะไปกันกี่โมง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
_ถ้าเจอชายไม่ค่อยหนุ่ม หัวล้านๆ
สะพายกระเป๋าสีน้ำตาล ใส่ยีนส์
รองเท้าผ้าใบสีชมพู เดินกะลูกมั่ง
เดินคนเดียวมั่ง ทักได้นะครับ
ผมไม่รู้จะไปวันไหนมั่ง
แต่คงไปหลายวันอยู่แหละ  ฮี่...

ไปกับแฟนคนเดียวครับ
หมั่นไส้เต่า    ชิ

เลวยั้นเงา
ใครไปวันที่ 31 บ้างครับ จะไปกันกี่โมง
?

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 ^
 ^
 ^
ไปวันที่ 31 มีนาเหรอคะ

//ข้อแก้จากค่ะเป็นคะนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มี.ค. 2007, 18:27 น. โดย NegativE » บันทึกการเข้า

ครับ

กะว่าจะไปเหมือนกัน

แต่ไปวันที่ 2 เมษาค่ะ

ได้ข้อสรุปกันรึยังครับ  ตกลงไปวันเสาร์ 31 นี้เลยมั๊ย

วันอาทิตย์ก็ดีนะ  ตกลงไปกันปล่าวครับ  เผื่อจะได้ชวนใครไปมั่ง อ๊างงงงงง หื่น

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
30 ต้องไปให้ได้นะคะพี่ใหญ่   นัทลงชื่อให้พี่แล้ว

เดี๋ยวขอถ่ายรูปคู่ด้วย    กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ได๋ค่าาา  แต่ตอนนี้เกรียนนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

โล้น  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ไม่ได้โล้น  แต่ช่วงนี้รู้สึกตัวเองเกรี๊ยนเกรียน

เลยวัยไปแล้วลุง  ไหว้  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 24