หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือ ครั้งที่ 35  (อ่าน 78780 ครั้ง)
ไปมาแล้ว  กรี๊ดดดดด

ไม่เจอใครเลย แต่ไม่แน่ใจว่าใช่พี่เบลรึเปล่าที่เจอ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ไปมาแล้ว กับ พี่แอน พี่โบ พี่โอ้เอ้ กิ๊ก และพี่สนุกเกอร์  ยิ้มน่ารัก

ตอนจะกลับได้เจอ เอ กับน้องตา นิดนึง

Las Noches Rubicundior

อะ กุ๊กๆ กิ๊กๆ มากมาย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ชิ

กินข้าวยัง ไปกินด้วยกันมั้ย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ยัง  ฮือๆ~

เฉินหลงกุ้งกะทะ นะ  กรี๊ดดดดด

เพื่อนเอารถยนต์มา ไปมั้ยๆ  นะนะ

ไปกัน 5 คน เถอะไป๊

ไม่รู้จักซะคน  หน้ามึน

ถ่ายคลิปไว้จากการไปเที่ยวงาน
แต่ไม่รู้จะตัดยังไงเหมือนกัน ฟุตเตจตั้งกิ๊กนึง ไม่ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฝาก ดู  หนังสือด้วยนะครับ เอ  ว่ามีรุ่นไหนออกใหม่ เครื่องแรงๆบ้าง.......... หน้ามึน

รุ่นช้างเมาเรด
ไปสัปดาห์หนังสือสนุกดีค่ะ
ขอลายเซ็นพี่วินทร์มาด้วยล่ะ

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
 หมีโหดดดด/ ว่าจะไปพรุ่งนี้

there are no regrets in life, just lessons . .
โทริตัวจริงหรือเปล่านี่ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงค่ะ กาปุกมาตอบพี่กัมส์อันเดียวแล้วก็ไปตลาด
ไปซื้อผักกับแป้งเย็นตรางูให้แม่แดงแล้วค่ะ

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
เอารูปมาขวากครับ
ไปมาเมื่อวานนี้กับโมนา พี่โอ้เอ้ กิ๊ก เฟริน และสนุ้กเกอร์

ไปถึงก็เจอร้านที่มีคุณโตโต้ (หัวแตงโม) ยืนรอเซ็นอยู่ ไอ้ฟูเลยไปซื้อมา
แล้วก็เจอสมุดบันทึุกเปล่าๆ ไม่มีรายละเอียดอะไรบนหน้าปกเลย
ก็เลยเอาสันมาต่อกันแล้วก็วาดรถถัง คมช เข้าไป

แล้วก็จับฉลากแบ่งกันคนละเล่ม เผื่อวันหน้าอีก 30 ปีมาเจอกันจะได้เอามารวมกันอีก

งานหนังสือปีนี้ก็เหมือนทุกปีครับ ขี้เกียจเล่า
ก็ไปซื้อดีวีดี Boxset เฉลียงที่บูตนี้ครับ

(ไม่จำเป็นต้องถ่ายตัวสินค้าละกันนะ กึ๋ยๆ)

เดี๋ยวต่อๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 24