หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือ ครั้งที่ 35  (อ่าน 78785 ครั้ง)
พึ่งกลับมาได้ เพชรพระอุมา ฉบับ การ์ตูน มา 2 เล่ม พร้อมลายเซ็นต์ คุณลุง พนมเทียน  กรี๊ดดดดด
พึ่งกลับมาได้ เพชรพระอุมา ฉบับ การ์ตูน มา 2 เล่ม พร้อมลายเซ็นต์ คุณลุง พนมเทียน  กรี๊ดดดดด

ลายเส้นสวยมั้ยอะคะพี่สัก แล้วลดราคาเหลือเท่าไหร่ มีทั้งหมดกี่เล่มอะคะ  งง

ถ้าดีจะได้ซื้อค่ะ

นานๆ จะเข้ามาที
วาดโดยคุณ โอม รัชเวทย์ น่ะ
ราคาปกเล่มละ 200 แต่ในงานขาย 150 ออกมาชิมลาง 4 เล่ม ก่อน จ้ะ

อะอันนี้ โปสเตอร์ที่เค้าแถมมา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2007, 22:53 น. โดย saru » บันทึกการเข้า
ตอนนี้มี จมล มาเป็นระยะๆ แล้วครับ  สำหรับกบนอกกะลา

ยังไม่ได้ซื้อมาทุกตอนนะครับ  เพราะนับดูแล้ว  เท่าที่เค้าทำมาทั้งหมดตอนนี้ 93แผ่น = 7440 บาท

ไม่ไหวครับ ถ้าซื้อหมด คิดว่าตูดก็คงไม่เหลือให้ขายแน่  สงสัยต้องเอาตูดจำนำกับทีวีบูรพากันตรงนั้น  เอาไปทำรายการ ผู้ใหญ่ล่าตูด แทน เด็กล่าแต้ม แน่ๆ

นี่เป็นรายการที่ซื้อมาตอนนี้นะครับ  ถ้าใครอยากยืม(สำหรับใน กทม) ช่วงนี้พี่ใหญ่จะอยู่ปากช่องบ่อย  อยู่กรุงเทพ เสาร์-อาทิตย์  ใครสนใจก็ จมล มานะ

1. อาจารย์ใหญ่(2 แผ่น)
2. ปลดทุกข์2005(2)
3. มาม่า(2)
4. เครื่องบิน ความรู้สู่ท้องฟ้า(2)
5. ไหมไทย(2)
6. กระดาษไม่มีวันตาย(2)
7. ตามล่าพลอยจันทร์(2)
8. ถ่าน...ไฟ...เก่า...(ถูกใจตอนนี้ยังไงไม่รุ้แฮะ)(2)
9. เปิดไหปลาร้า(2)
10. มหาลัยเหมืองเหล็ก(2)
11. ไม้สัก(2)
12. ขบวนเรือพระราชพิธี(2)
13. ความรู้เรื่องน้ำ(2)
14. ไก่ไข่ ไข่ไก่(2)
15. สยาม cinema(2)
16. ข้าวของแผ่นดิน(2)
17. ไฟฟ้ามาจากไหน(2)
18. ปลากระป๋อง(1)
19. กระจก(1)
20. ถุงยางอนามัยสัญชาติไทย 3cษ(1)
21. รองเท้ามือสอง(1)
22. เรือสำราญ(1)
23. เส้นทางน้ำมัน(1)
24. สุดยอดนมพันธุ์แท้ หื่น(1)
25. ปลาหมึกบด ปลาหมึกหมด(1)
26. ชีวิตติดล้อ(1)
27. ก๊าซธรรมชาติ(1)
28. ขยะสัญจร(1)

เดี๋ยวจะโพสให้ดู มีแผ่นที่ได้ลายเซ็นน้องแวนด้าพิธีกรด้วย  ขอไปถ่ายรูปแปป

ปล. ได้ จมล ของไอซ์แล้ว  เดี๋ยวจะทยอยจัดให้นะครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด อยากดูตอนรองเท้ามือสองค่ะ มีใครจองยังคะพี่ใหญ่

there are no regrets in life, just lessons . .
ไม่สนปลาหมึกเหรอครับน้องจั๊ว... อ๊ะ ลืม อันนั้นมีคนจองแน่ๆ

รองเท้ามือสองยังว่างจ้ะ

ปล. ลืมบอกว่า ถ้าจะยืม พี่ใหญ่สะดวกที่เซ็นทรัล หรือ แนวๆรังสิตนะครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หาเรื่องไปเที่ยวปากช่องดีกว่า  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่ใหญ่ กรี๊ดดดดด ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ

หาเรื่องไปเที่ยวปากช่องดีกว่า  กรี๊ดดดดด

มาดิเจฟ  เดี๋ยวพาทัวร์  ไปส่องสัตว์ในเต๊นท์กัน หื่น

ไม่สนปลาหมึกเหรอครับน้องจั๊ว... อ๊ะ ลืม อันนั้นมีคนจองแน่ๆ

รองเท้ามือสองยังว่างจ้ะ

ปล. ลืมบอกว่า ถ้าจะยืม พี่ใหญ่สะดวกที่เซ็นทรัล หรือ แนวๆรังสิตนะครับ

เหลือบ

เลวยั้นเงา

มาดิเจฟ  เดี๋ยวพาทัวร์  ไปส่องสัตว์ในเต๊นท์กัน หื่น

บนเขาใหญ่นะครับ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไปขอลายเซ็นน้องแวนด้ามาด้วยครับ  เป็นพิธีกรกบนอกกะลา

เหลือบ  ชื่อซีดีแปลก ๆ เนอะห์พี่ใหญ่เนอะห์

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา

คนนี้รึเปล่าพี่ใหญ่  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มาม่าน่าสนุก  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24