หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือ ครั้งที่ 35  (อ่าน 78773 ครั้ง)
เหลือบ ชื่อซีดีแปลก ๆ เนอะห์พี่ใหญ่เนอะห์

ฮือๆ~

สวัสดีค่ะเจ๊เบาหวิว  ตอนนี้สถานภาพเป็นเหาค่ะ  เพิ่งเข้ามาเล่นเมื่อวาน  อยากขำมุกปลาหมึกด้วยคนอะค่ะ    

พบเห็นมุกนี้อยู่ทั่วไป

เอ่อ  แล้วเวปนี้มันมีสรานุกรมความหมายของตัวย่อต่างๆ รึเปล่าคะ  แบบที่สรุปย่อไม่เกิน21หน้าอะค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)  

กร๊าก กร๊าก  

//ซ้อมขำเลย   กร๊าก กร๊าก  อะซ้อมๆ  

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.

คนนี้ชื่อน้องอีฟครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น้องอีฟหัวล้านไปนะครับ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวัสดีค่ะเจ๊เบาหวิว  ตอนนี้สถานภาพเป็นเหาค่ะ  เพิ่งเข้ามาเล่นเมื่อวาน  อยากขำมุกปลาหมึกด้วยคนอะค่ะ    

พบเห็นมุกนี้อยู่ทั่วไป

เอ่อ  แล้วเวปนี้มันมีสรานุกรมความหมายของตัวย่อต่างๆ รึเปล่าคะ  แบบที่สรุปย่อไม่เกิน21หน้าอะค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)  

กร๊าก กร๊าก  

//ซ้อมขำเลย   กร๊าก กร๊าก  อะซ้อมๆ  

เหลือบ

เลวยั้นเงา
แต่มุขปลาหมึกนี่มีกฏนะคะ
ถ้ายังไม่แปลงร่างถึงระดับหมู
ไม่เคยเจอแม่พันธ์ตัวเป็นๆ
แซวมานี่ อาจเป็นศพได้
เป็นศพที่เท้ายาวไม่เท่ากัน และ มีแต่ข้างขวา

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ  พี่ใหญ่.....

เลวยั้นเงา

เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหลือบ  พี่ใหญ่.....

จ๋าาาาาา ลันล้า

และศพนั้นมีรอยสักบนหน้าผากว่า 35 38 39?
 โวย  นี่....ไอ้ปุก.....มาต่อยกับตูมา   

เลวยั้นเงา

ข้างศพมีไดอิ้ง แมสเสจว่า  "สุด .."

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รอยสักที่ก้นว่า  สุดซอยค่ะ... แล้วเห็นกันรึยังเคอะ???

น้องดำ   ไม่รู้ไม่เห็น   ความรักบังตา 

เลวยั้นเงา
เป๋กลับมาที่ กบนอกกะลา

ตอนนี้เค้าประกาศรับสมัครพิธีกรด้วยนะ  ใครสนรีบสมัครได้เลยจ้ะ ลันล้า

น่าสมัคร    เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2007, 23:39 น. โดย เจ๊เบาหวิว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24