หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือ ครั้งที่ 35  (อ่าน 78805 ครั้ง)
พี่ระจันรอแป๊บนะครับ เดี๋ยวผมไปหา กรี๊ดดดดด

ไว้พบกันวันไหน ผมหอบไปฝากดีกว่าครับ ยิ้มน่ารัก

แตนไปงานมาแล้ว แต่หาไม่เจอ  เศร้า

นานๆ จะเข้ามาที

พี่แตน ไปกับใครมาคะ

Las Noches Rubicundior

ไปไม่ชวนๆ กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

ไปลงนรกซะเถอะ

คนนี้ชื่อน้องอีฟครับ
กรี๊ดดดดด น่าอิจฉา

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แตนไปงานมาแล้ว แต่หาไม่เจอ  เศร้า

เศร้า
งั้นต้องรอ ตุลาแล้ว  ยิ้มน่ารัก

ตุลาการทมิฬหน่ะเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

อุ๊ย ตลก กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ฮือๆ~ พอก็ได้

วันนี้ได้หนังสือดีมา " เข็มทิศชีวิต " ของ ฐิิตนาถ ณ พัทลุง

เรื่องราวของผู้หญิงคนหนึ่งที่เคยมีครอบครัว สมบูรณ์

อยู่มาวันนึงเธอก็พบว่า ตัวเองสูญเสียสามี และมีหนีอีก 100กว่าล้าน

และเธอสามารถ ใช้หนี้ทั้งหมด ในเวลา 3 ปี โดยใช้หลักธรรมมะ

ไหว้

น่าอ่านเป็นอย่างยิ่ง   

เคยมาออกรายการทีวีหลายรายการด้วยใช่มั้ย

เก่งมาก  เจ๋ง

<3.

พี่แตน ไปกับใครมาคะ

ไปคนเดียว เศร้า

ก็นึกว่าจะไม่มีคนไปด้วยอะ

ไปลงนรกซะเถอะ

ว่าเค้าเหรอ  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
ทำไมแตนไม่ชวนเค้า   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
อยากไปหง่า  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
วันนี้วันสุดท้ายหนิ

ไปสิคะ งานปิด3ทุ่ม  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24