หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์คอนเสิร์ต  (อ่าน 128365 ครั้ง)
มาชมภาพบรรยากาศงานทั่วๆไปกันก่อนครับ

นักร้องมากันลื่มเลย  เอือม แต่ที่ออกๆมากันหนะ ไม่ขึ้นทั้งหมดคืนนี้นะครับ
ลุ้นแทบตาย อยากดู Girl Generation กึ๋ยๆ  อี๋~ แต่ไม่ได้ดูครับ เค้าจะมาขึ้นวันนี้แหละ

โวย โฮ่ยย ต้องเก็บภาพมาให้ได้

DiggityDaw aka วัวโหดด
มีโชว์หุ่นละครเล็ก ฮิพ ฮอพด้วย  โห ก็น่ารักดีนะครับ

เปิดงานด้วยวง VIETRIO แจมกับ Cirque de Freak จากออสเตรเลียครับ

อะ วีทรีโอ อีกที

กอล์ฟ-ไมค์ครับ

ส่วนนี่เป็น Might Mouth จากเกาหลีครับ

แล้วทั้งสองวงก็มาจอยกันตามสเตปงาน

ยังไม่เคยได้ไปเลยสักปี  วิกานดา

คนนี้เต้ ใช่ป่ะ

สะกดชื่อจริงไม่ถูก ไม่เอาดีกว่า  อ๊าง~

สว่นนี่ก็ชินครับ แจมกับนักร้องสาวจากจีน เธอน่ารักมากก กึ๋ยๆ ร้องเพลงของดา เอนโดรฟินด้วยนะ เพราะมากๆ

พร้อมด้วยเหล่าวีเจจาก Channel V

ยังไม่เคยได้ไปเลยสักปี  วิกานดา

เนี่ยปีแรกเหมือนกันครับ อ๊าง~

คราวนี้ก็มาชมภาพบรรยากาศงานคร่าวๆกันเนาะ  ลันล้า ลันล้า

:10:ซูชิ ลันล้า

งานนี้ของกินเพียบครับพี่น้อง เค้าปิดถนนเลียบชายหาดทั้งเส้น
ขายของกันสนั่น

เดินช้อปกันให้ขาลากเลยสิ โวย

เกือบตกข่าว
กำลังมีอยู่หรือนี่  โวย

Las Noches Rubicundior
ว้อกกิ้งสตรีท ก็พลุกพล่านมากขึ้นไม่แพ้กัน

ตรงนี้ในโซนของ SOHO Square ครับ

ตรงนี้เวทีสีฟ้าครับ

ขอบอกเลยครับว่า เวทีนี้สุดยอด คนเยอะเบียดเสียดยัดเยียดปลากระป๋องดองคิวสุดๆ เผลอฝ่าดงเข้าไปตรงกลางครับ แทบโดนผลักตาย
เพราะกระโดดกันมันส์สุดๆ(ส่วนผมก็หายใจแทบไม่ออก ตะกายหน้าเถือหนังคนอื่นออกมาแทบไม่ทัน)

อดไปเวทีสีเขียวเลย
อดดู JETSET'RE เลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

อ่าา หมีโหด~ เดี๋ยววันนี้จะไปฝ่าฟันเอาภาพมาลงต่อครับ!!  เพราะว่าวันนี้มี Girl Generation กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

รายงานวันนี้เลยละกันนะครับ
วันนี้ 21-3-52
ที่เวทีสีส้ม มี MAYA KING, อะตอม-เต้น-พลอย MIC IDOL + SHINEE (KOREA) + เตชินท์/น้ำชา, B-O-Y, MINH THU จากเวียตนาม, IKIO AYAKA จากแจแปน, Danson Tang จากไต้หวัน, GIRLS' GENERATION จากเกาหลี 20.00-20.30 กึ๋ยๆ, บี้ เดอะสตาร์, Kenny Kwan จากฮ่องกง, บอย พีซเมกเกอร์, Hangman, ZEAL และ ปิดท้ายด้วยพี่แคลช วงแบงค์ครับ น้องดำ

ที่เวทีสีเขียวมี Openning Act, ญา ญ่า ญิ๋ง+เบลล์ ไชน่าดอลล์+เจนนิเฟอร์ โปลิตานนท์, นิโคล, NOLOGO, Buddha Bless, Hip Army, เจ เจตริน

เวทีสีฟ้าเป็นแจ้สครับ ฟังสบายๆ

ส่วนวันสุดท้าย 22-3-52
ที่เวทีสีส้มมี Plastic Surgery, Basement 24, No More 24, CELLS (Laos), Potato, EBOLA, Paradox, Big Ass และปิดท้ายด้วย BODYSLAM

ที่เวทีสีฟ้ามี เพลงออกแนวลูกทุ่ง+เพื่อชีวิตครับ

ที่เวทีสีเขียวมี หญ้าฮา, Kick Me, Superstrings, Tabasco, Getsunova, The Caption, Supersub, มหาจำเริญ, Abuse the Youth และปิดท้ายด้วย Dezember ครับ

เอาหละ ขอเตรียมตัวก่อน
เดี๋ยว girls' generation จะรอนาน กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2009, 16:27 น. โดย ตอ » บันทึกการเข้า

คนสุดยอด  อู้ย..

เพื่อนที่ไปบอกคนน้อยกว่าปีก่อน  น้องดำ

อยากไปดู SNSD มากเลย

แต่พรุ่งนี้สอบพอดี ฮือๆ~

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อยู่แค่เนี้ย แต่ยังไม่เคยไปซักปี  กร๊าก

ฮือๆ~

ฮือๆ~ อยากไปมั่ง หาคนในบอร์ดเป็นหัวเรือ จัดทริปราคาประหยัด รวมตัวกันไปปีหน้าสักรอบดีม่ะ
 น้องดำ แก่แล้วน่ะ ไม่ใช่อะไรหรอก อายวัยรุ่นมัน
girls' generation  ด่วนๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!!!   โวย โวย โวย โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22