หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ศิลปะนิพนธ์มัณฑนศิลป์ ๒๕๕๐  (อ่าน 27885 ครั้ง)
นิทรรศการศิลปะนิพนธ์มัณฑนศิลป์ปีนี้มาแล้วครับ

โพสกันทุกปี เหมือนเป็นประเพณียังไงไม่ทราบ
ทุกครั้งที่โพส รู้สึกเหมือนเป็นหลักไมล์ของตัวเองกับเวบฟร้อนอะไรเนี่ยยังไงไม่รู้
เพราะครั้งแรกคือโพสงานตัวเอง รุ่นตัวเอง ตั้งแต่เดือนแรกๆในแตกฟอง
แล้วปีที่แล้วก็เป็นน้องรุ่นถัดมา คราวนี้ก็ของปีนี้ วุ้ย 3 ปีแล้ว  อี๋~

ก็เหมือนๆเดิมนั่นแหละครับ งานของทั้ง 6 ภาควิชา
อินทีเรีย,ออกแบบนิเทศศิลป์,โปรดักต์,ประยุกต์,เซรามิคส์,จิวเวลรี่
สถานที่ก็ที่มหาลัยนั่นแหละ ตั้งแต่หอศิลป์ท้องพระโรงข้างหน้า และหอศิลป์ข้างในอีก 3 ห
ตั้งแต่วันที่ 3-19 เมษาอันร้อนระอุนี้แหละครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกันครับ

โปสการ์ด อะไรทั้งหลายเนี่ย มีแจกในงานครับ
(ถ้าไม่หมดก่อน)พิมพ์ดีเหมือนกันนะครับ เป็นกระดาษด้านมีปั๊มนูนตรงทองๆด้วย
แต่แทบไม่รู้สึก  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2007, 20:16 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
 ไอ้มืดหมี ตีมงานเท่ดีค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ไทยเก้อ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ที่จริงผู้สนับสนุนควรจะเป็นลีโอหรือไทเกอร์เบียร์มากกว่านะครับนี่
ดันเป็นสิงห์  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2007, 20:11 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

อุ๊ยยย จะได้ไปดูมั้ยนะ งานรุ่นน้องงง  เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ใครเคยผ่านไปแถบไอเท็ม น่าจะคุ้นกับงานคนนี้
คุณ PUCK หรือบักหมู 

http://www.itemstudio.org/phpbb3/viewtopic.php?f=2&t=29&st=0&sk=t&sd=a&start=60

พอดีมันก็จบปีนี้ ยังไม่เห็นงานมันเลย คาดหวังกับมันไว้สูงลิบลิ่วเสียด้วย  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2007, 20:07 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด งานโคตรเท่เลย

ชอบงานแนวจิตๆแบบนี้มาก

there are no regrets in life, just lessons . .

เข้าใจเล่นคำ ไทยเกอร์

สวยโดนใจ คนไทยไม่เป็นรองใครเลยจริงๆ  เจ๋ง

Las Noches Rubicundior
งานเท่อ่ะ  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ชอบงานคนนี้ จิตมาก ลายเส้นก็สวย  กรี๊ดดดดด

ปล.ไทเก้อร์  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กึ๋ยๆ ไปแน่นอนครับ.....ขอเอาไปโปรโมทต่อแล้วกันนะครับ  ฮิ้ววว

http://kakazz.com  เกี่ยวกับผม : P

เจ๋ง  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อุ้ย! น่าไปครับ
ปกติจะพยายามไม่พลาด
แต่ปีนี้จะพยายามพลาด

แต่พยายามพลาดเท่าไหร่ก็พลาดไม่ลงซะที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำad.สวยกันดีจังครับ  เจ๋ง

Everybody's gonna love today
โอ้วชิท งามมาก  ไอ้มืดหมี

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1] 2 3 4