หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ศิลปะนิพนธ์มัณฑนศิลป์ ๒๕๕๐  (อ่าน 27808 ครั้ง)
เห็นมีบัตรด้วยนี่  เอาไว้ทำอะไรเหรอ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8476.60
เคยพูดถึงปลามีขนไปแล้วทีนึง

เสียดายไม่ได้เอ อี๋~
การส่งงานช้านี่ฆ่ากระบี่มือดีมาหลายรายแล้ว

เห็นด้วยกับอาจารย์ว่า ถ้างานล่าช้า ยังไงก็ต้องหักคะแนน
เพราะในชีวิตจริง ต่อให้คุณทำงานสวยแค่ไหน แต่ถ้างานเสร็จไม่ทันพรีเซนต์ลูกค้า ก็เป็นได้แค่งานอากาศธาตุอยู่ดี

ฮือๆ~  วันนี้ส่งงานไม่ทันด้วย รู้สึกแย่กับตัวเองมาก  อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อยากให้ช่วยหา รูปพระ พิฆเนศ ให้หน่อยนะคับ ขอหลาย ๆ แบบนะครับ ขอบคุณ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ในที่สุดก็ไปมาแล้วครับ กับสามมนุษย์นี้
งานปีนี้ออกแนวผู้ชายครับ แมนๆ
ต่างจากปีก่อนที่ผู้ญิ้งผู้หญิง

ทั้งงานก็เลยไม่ค่อยมีน่ารักๆ มาเดินเลย เอือม

แต่ชอบครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้โพสต์รูปลงบล็อกถ้าไม่ลืม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ค่อยมีที่ไหน ผู้หญิงเสื้อขาวไง น่าร๊ากกกออก  กรี๊ดดดดด เอวเป็นเอวอ่ะ แต่งแบบนี้เท่ๆดี ชอบจัง  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ผู้หญิงเสื้อขาวหัวเกรียนแม่นบ่ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผู้หญิงเสื้อขาวหัวเกรียนแม่นบ่ เกย์ออก

งง  ทำไมต้องหัวเกรียน ไม่เก็ทมุขได้มะ?  เศร้า

งง  ทำไมต้องหัวเกรียน ไม่เก็ทมุขได้มะ?  เศร้า

เกย์ออก เกย์ออก พี่แอนจะหมายถึงพี่เก้อมั้งคะป้า

there are no regrets in life, just lessons . .
อ๋ออออเข้าใจแล้ว  ฮิ้ววว  เอาเสื้อกล้ามสิ เสื้อกล้าม  กรี๊ดดดดด

พีโบว์ น่ารักอะ แต่งแบบนี้ชอบๆ  กรี๊ดดดดด

หุ่นดี  ชิ
เห็นด้วยกับอาจารย์ว่า ถ้างานล่าช้า ยังไงก็ต้องหักคะแนน
เพราะในชีวิตจริง ต่อให้คุณทำงานสวยแค่ไหน แต่ถ้างานเสร็จไม่ทันพรีเซนต์ลูกค้า ก็เป็นได้แค่งานอากาศธาตุอยู่ดี

ชอบคำพูดนี้ค่ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พี่โบว์เท่จังเลย  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมไม่ได้ไปกับพวกพี่แอนนะครับ

ไม่ได้รู้มาก่อนเลยว่าจะมากัน
ผมอยู่ของผมแถวนั้นอยู่แล้ว  (อิอิ)

I ROCK , THEREFORE I AM
วัน เดือน ปี เท่ห์วุ้ย
ใส่จุดคั่น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 2 3 [4]