หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสอบโอเอปีนี้บ้างคะ?  (อ่าน 3582 ครั้ง)
เมื่อวานเพื่อนดูคะแนนเอเน็ตแล้วบ่นว่าได้น้อย(แต่เราไม่ได้สอบเอเน็ต ยิ้มน่ารัก)

คะแนนเต็มหมื่น  ได้ประมาณสี่พัน  แต่ยังไม่รวมโอเน็ต(ยังไม่ประกาศผล)

เพื่อนเลยฝากมาหาข้อมูลว่าแต่ละคนได้คะแนนกันเท่าไหร่(เหมือนละลาบละล้วงเลย ฮือๆ~)

ถ้าไม่อยากบอกก็ไม่เป็นไรค่ะ(เพื่อนวานมา~)

* Zturn_sabado นับถอยหลังลุ้นโอเน็ต

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!

จะสอบปีหน้าครับ

งบน้อย
 เหลือบ

เลวยั้นเงา

ฮิ้ววว / สอบมาจ๊ะ

พนักงานบริษัท.

กำลังเตรียมตัวครับ ปีผมเข้าเอา gpa ตั้ง 50 เปอร์เซ็นต์  ฮือๆ~ ฮือๆ~

งุงิๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แหม ลุงทำเนียน  คริคริ

รุ่นหนิงกี่%คะ  ฮือๆ~

<3.
น่าจะตรวจด้วยชื่อได้ กะว่าจะแอบตรวจพี่ของเพื่อนซะหน่อย หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เนาะ
กะจะแอบตรวจเหมือนกัน  (อิอิ)

<3.
แอบตรวจได้ด้วยหรอคะ โห

เพิ่งรู้ๆ

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!

อีกสองปีค่ะ ถึงจะได้สอบ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เลยวัยจับใบดำใบแดงมานานแล้วยังไม่รู้ตัวอีกเหรอคะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังไม่สอบ  ปี 51 เพื่อมศว  เหอ ๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

มีเรื่องแต่กาลเก่าเขาเล่าว่า ตาสาเมามึนขึ้นต้นไม้ แกเผลอไผลหล่นมาจากคาคบ เด็กถามว่าก้นกบเจ็บมากไหม ตาส
สอบแ้ล้วครับ รอคะแนนโออยู่เหมือนกัน
ตอนนี้มี4605.125(เต็มหมื่น)
ห่ะๆ

จะสอบปีหน้าครับ

ไปคุมสอบเหรอ
เปล่า่ครับ ไปคุมกำเนิด
หน้า: [1]