หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ป๊อดหาคู่  (อ่าน 8643 ครั้ง)
วันก่อนไปดูหนังได้ไอ้นี่มา

ต่อภาพครบรับ iPod Shuffle

ตอนนี้มีอยู่สองชิ้นล่ะ สีชมพูข้างซ้าย กับ สีส้มข้างขวา

ใครไปดูหนังที่ major egv แล้วได้มาบ้าง แล้วยังหาคู่ไม่เจอ
ลองมาหาคู่กันในนี้กันมั้ย เผื่อเจอคู่แล้วเอามาแบ่งกันฟัง  ปลื้ม

หมดเขตรับของรางวัล 30 เมษายน 50 ล่ะ

Today you , Tomorrow me.
ใครไปดูหนังที่ major egv แล้วได้มาบ้าง แล้วยังหาคู่ไม่เจอ
ลองมาหาคู่กันในนี้กันมั้ย เผื่อเจอคู่แล้วเอามาแบ่งกันฟัง  ปลื้ม

หมดเขตรับของรางวัล 30 เมษายน 50 ล่ะ

อย่างงี้ก็เป็นของขวัญวันเกิดเราได้พอดีย์ เกย์ออก
มีสีฟ้า กับสีชมพูครับ
ซ้ายทั้งคู่..

Welcome to earth.

น่าสนุกดีแต่ไม่ได้ไปดูหนัง ใครได้แล้วเอามาให้ผมนะครับห้ามบ่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีสีฟ้า กับสีชมพูครับ
ซ้ายทั้งคู่..

ก็ต่อกะของพี่โอ้เอ้ ได้ดิ สีชมพู

ค้องครบห้าสี ป่ะ

i'll walk until i find u.

ไอป๊อดเรนเจอร์  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็ต่อกะของพี่โอ้เอ้ ได้ดิ สีชมพู

ค้องครบห้าสี ป่ะ

สีชมพู .... ดูในรูปดิ ของตูก็ซ้าย วู้ๆๆๆๆ  อี๋~

แค่ครบสองข้างก็ได้เลย

หน้าแตก   อ้ะ สับสนซ้ายขวา - -

i'll walk until i find u.

อันนี้ซ้าย

อันนี้ขวานะครับ
โดยหลักของการตลาด

ข้างซ้ายจะพิมพ์พันกว่าใบ ข้างขวาอาจจะมีแค่ 5 ใบ

ขอให้โชคดีครับพี่
ก็ว่างั้นแหละ แป๊ะยิ้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำไมจะไม่รู้ล่ะครับ

ถึงได้มาประกาศหาคู่ไง เผื่อฟลุ๊ค  (อิอิ)

มีแค่สองใบต่างหาก  แป๊ะยิ้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถ้าหนูเอนท์ติดหนูขอนะ  ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่ให้  โวย

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2