หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง!! พิมพ์เร็วแล้วจะเป็นแบบนี้  (อ่าน 4876 ครั้ง)
ระวัง!! พิมพ์เร็วแล้วจะเป็นแบบนี้

เห็นผู้ชายที่ชอบนั่งไข่ห่างแล้วรู้สึกยัง ไงคะ เห็นผู้ชายที่ชอบนั่งไข่ห่างแล้วไม่ค่อยรู้สึกอะไร คะ แต่ส่วนตัวดิฉันไม่ชอบแบบนั้งหอยลง แล้วสั่นๆ ทำให้ดูเสีย บุคลิก

ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบ ด่วนครับ

แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะ เตือนเธอยังไงดีครับ

กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนแข็ง เชื่อมั่น ในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอมใครง่ายๆ

มีพี่ที่ ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก
ผมจะ สอยเธอยังไงดีครับถึงจะไม่น่าเกลียด

สามีมีปัญหาในการนอน ค่ะ เค้าชอบนอนหนุนหมอยนิ่มๆ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพอจะรู้จักยี่ห้อดีๆมั้ย คะ

นศ หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้อชายสั้นๆ แล้ว ปล่อยให้หอยออกมาอยู่นอกกระโปรงกันนะ ไม่น่ารักเลย

ถ้าง่วง ก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะ เผื่อจะหาย (แด_กหมา?)

ถ้าพิจารณาความเสี่ยว แล้ว คาดว่าคุ้มถ้าลงทุนต่อไป

เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อน ฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรม ขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ

เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความเยี่ยงไร

ผมหา ลึงค์ กระทู้หมาฝรั่งไม่เจอแล้ว สิ

คอนเสิร์ตครบรอบ 20 ปี อัสนี-วสันต์ ครั้งนี้ มีแจกปิ๊ มั้ยคะ

ไปดูคอนเสริตอัสนี วสันต์ ได้ฟังเพลงได้อย่าง เสียวอย่างหรือเปล่าคะ?????

อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ ปิดไฟมืดๆแล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าเข้าชมฟรี รึต้องเสียตัวด้วยรึ ป่าวคะ

ข่าวดีค่ะ ปลื้มใจอยากบอกไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออก มาสวยมากๆ ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบ นี้ เพื่อนๆ ไปขยายที่ไหนกับบ้างค่ะ

พี่ๆครับ ผมจะ ไปสอบใบขับขี้พรุ่งนี้ แต่ผมยังไม่ชำนาญเรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใคร พอแนะนำเทคนิกได้บ้างครับ

อาจารย์โลหการสีคะ ปีนี้ข้อสอบ วิทย์จะเน้นอก เรื่องอะไรคะ หนูจะได้เตรียมตัวท้องมาแต่ เนิ่นๆ

ลูกชายมีปัญหากับอาจารย์พละค่ะ ครูเขาบอกมาว่าชอบใช้ ท่าเดิมๆ ให้เปลี่ยนท่าเมื่อไรชอบโมโห พุ่งลงมาน้ำแตกทุกที แล้วอย่างนี้จะได้คะแนนดีเหรอค่ะ วัยรุ่นชอบดื้อ

อุตส่าห์ส่งไปเรียนโดด น้ำ

ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดี ไม่ชอบซิสเลอร์ เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน สั่งไส้กรอกรวม กินแล้วเงีย นมากๆ

ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมาก เลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ ให้มันสบายทั้งสอง ฝ่าย

ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยาย ข้างบ้านกินแต่หมาเปล่าๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่ อร่อย (แด_กอีกราย)

อู๊ย..บาร์บีคิวพลาซ่าก็เป็นค่ะ...ปล่อยให้หอยเราแห้ ง คาที่เลย ไม่ยอมยกออกซ่ะที รอแล้วรออีก เห็นเข้ามาทีละสองสาม คน

หนูแอบชอบเค้าอยู่ ทำไงหนูถึงจะได้รูถ่ายของเค้า คะ

แถวสีพระยามีร้านอัดรูดีๆมั้ยครับ ผมอยากอัดรูน้องฟิล์ม อ้อ แล้วรูขนาด 4 x 6 นี่จะเล็กไปมั้ยครับ

ถ้าจะ ว่าเรื่องฝีมือ ข้าวคลุบกับปิ๊แฟนเก่าผมนี่ที่หนึ่งเลย ฝีมือระดับชาว วัง ไม่แฉะ ไม่เหม็น ไม่เค็ม

จะไปเชียงใหม่ค่ะ หนุ่มคนเมือง ที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยถึงใจ บ้าง

--------ขอนอกเรื่องนะคะ--------

มีใครพอจะรู้จักเว็บโฮสต์ฟรีๆมั่งคะ?

อยากได้ไว้อัพเพลงลงสเปซ

ขอแบบไม่จำกัดเวลานะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เม.ย. 2007, 22:19 น. โดย Zturn_sabado » บันทึกการเข้า

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
ล...

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ขยันตั้งจู๋ละ จัง  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โว้วววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ละ ...

.

.

.

.

.

.

.

ไว้ในฐานที่เข้าใจ  ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ละ ...

.

.

.

ไว้ในฐานที่เข้าใจ  ฮิ้ววว

เข้าใจว่าละ....โว้ยยยยยย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ยินดีด้วยกับชาวละโว้ท่านก่อนๆ ครับ
คุณมีพวกเพิ่มอีกหนึ่งละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะมีศาสดาชาวละโว้อีกมั๊ยครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
บรื้นๆ คุ้นๆหลายอันเลยแห้ะท่าน
บรื้นๆ อะไรกันทุกโพสต์
แนะนำตัวหน่อยดีมั้ยบรื้นๆ หมีโหดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 :-)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อะไร ?

ละโว้มากๆนะครับเนี่ย ขนาดตูรู้เนี่ย สุดยอดเลยนะครับ

ปกติก็ไม่ค่อยเคยเห็นอะไรกับเขาบ้างเลย

อาการหนักนะครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 หน้ามึน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ละโว้มากๆนะครับเนี่ย ขนาดตูรู้เนี่ย สุดยอดเลยนะครับ

ปกติก็ไม่ค่อยเคยเห็นอะไรกับเขาบ้างเลย

อาการหนักนะครับ

หมีโหดดดด/

<3.
หน้า: [1] 2