หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกสมัยครั้งยังเป็น"เหา"  (อ่าน 63222 ครั้ง)

ป้าเค้าชื่อ เง็ก ครับ  ฮิ้ววว

ส่วนเอ ชื่อจีนว่า ฮิม ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ป้าเค้าชื่อ เง็ก ครับ ฮิ้ววว

ส่วนเอ ชื่อจีนว่า ฮิม ครับ

หวัดดีเจ้าเอ

หวัดดีเจ้าจักรี

มามะ  มากราบงามๆที่อกนี่มะ เกย์ออก  งั่กๆๆ  อุ๊ย  ระวังเลอะน้ำหมากนะจ๊ะ

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.

ป้าเง็กครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

คลิกนี่เพื่อทำความรู้จักอย่างเป็นทางการครับ

งบน้อย

คลิกนี่เพื่อทำความรู้จักอย่างเป็นทางการครับ

แต่ละกระจู๋ที่แนะนำกันมา  ยาวจัง....

48 หน้าบ้าง 

36 หน้าบ้าง

ปั่นกันเอาถ้วยรึไง  โวย

นี่นะ  ถ้าไม่อ่านไปขำไปนะ  ไม่อ่านซธจนจบทุกกระจู๋ร๊อก ลันล้า

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
 ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ตอนเป็นเหาก็รู้สึกคันนะ

ไม่สระผม  หมีโหดดดด

ง่ะ ที่ญี่ปุ่นไม่มียากำจัดเหาเหรอปุก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ไม่ได้เป็นตอนนี้ย่ะ โวย
เขาบอกว่า ตอนเป็นหมันนะครับไม่ใช่ตอนเป็นเหา...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เหลือบ  จู๋นี้ปั่นได้ชิมิ ตูได้ปั่น   

เลวยั้นเงา
ตูมาอยู่นี่ได้5-6วัน เริ่มฟังภาษาไทยจักรี
ไม่รู้เรื่องละวุ้ย
 เอือม ไม่เข้าใจเหรอ ................แสดงว่าไม่เคยตอน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เห็นชื่อหัวข้อ ก็คันหัวยิบๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 24