หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75

ผู้เขียน หัวข้อ: จตุคาม  (อ่าน 289385 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด เจ๋งแสรด
ไม่ใช่นะ
เค้าชื่อ เค้าเมา ต่างหาก   ยิ้มน่ารัก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อยากรู้จังแฮะ ว่า ที่นี่ คนโพสต่ำกว่า 100 มีไหม  เฮ้ย!?
คอมเมนต์ล่าสุดในบล็อกไอ้แอนนนนน ตอนจตุแคมรี่ครับ

กร๊าก อู๊ย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก

คิดว่าคงมาหักคอไม่ทันครับ
เพราะแค่คิวขอให้รวยนี่ท่านก็จัดให้แทบไม่ทันแล้วล่ะ
 กร๊ากกกก
ดูเรื่องเล่าเช้านี้ กับหน้าหนึ่งหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ สิครับ

จตุคาม 5 -20 บาท

นั่นมันปูนปลาสเตอร์ทาสีหนะครับ  จะเอารุ่นไหนสั่งได้ครับ  กดพิมพ์กันเห็นๆ เดี๋ยวนั้น   แป๊ะยิ้ม
แล้วคุณจะสัมผัสได้ถึงความสดใหม่  หอมกลิ่นมวลสารที่ระเหยออกมา  รวมถึงรสชาดแฝงที่....

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
งั้นที่เจอ3อันสิบ ก็ปูนอะดิ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นั่นมันปูนปลาสเตอร์ทาสีหนะครับ  จะเอารุ่นไหนสั่งได้ครับ  กดพิมพ์กันเห็นๆ เดี๋ยวนั้น   แป๊ะยิ้ม
แล้วคุณจะสัมผัสได้ถึงความสดใหม่  หอมกลิ่นมวลสารที่ระเหยออกมา  รวมถึงรสชาดแฝงที่....

ชิมแล้วเหรอครับ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่อร่อยเลยครับ   อี๋~

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เริ่มเลหลังแล้ว (อิอิ)

เจอป้ายที่ร้านแฟมิลีมาร์ท

รับจองจตุคามฝังไมโครชิป รุ่นแรกของโลก

หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
ไฮเทคสุดๆ  กร๊าก
ตอนที่แม่ไปญี่ปุ่นตอนไปภูเขาไฟฟูจิไกด์เล่าให้ฟังว่า
มีคนไทยไปเก็บหินบนยอดฟูจิ เอาไปทำมวลสารจตุคามด้วย  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 ง่ะ อู๊ยยยยยยยยยยย
จตุคามอินเตอร์

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75