หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบป๋องเป๊ปซี่ - ชิงโทรศัพท์  (อ่าน 9994 ครั้ง)

http://www.pepsithai.com/candesign

เจ๋งดีครับ
คนเขียนโปรแกรมเขาเจ๋งจริงๆ ที่สร้างระบบวาดรูปได้ขนาดนี้ เท่มากๆ
กติกาก็คือ ให้เข้าไปวาดลวดลายบนป๋องน้ำดำนี่ แล้วก็ให้ผู้ชมโหวต ชนะได้มือถือ
หมดเขต 30 เมษานี้

ไม่เจ๋งอย่างเดียวก็คือมีระบบปั่นโหวตนี่แหละ  ง่ะ
ดังนั้นใครสนใจร่วมสนุกก็เอาเลยครับ เดี๋ยวช่วยกันโหวต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2007, 17:56 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คึนเขียน  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
คนเราเยอะกลัวอะไรคะ  เจ๋ง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ลองเล่นแล้ว สนุก กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เข้าไปเล่นเฉยๆแต่ไม่ส่ง อาย   กร๊าก

ลองเล่นดีกว่า:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2007, 18:40 น. โดย นานา » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยากแฮะ

พยายามจะวาดหมี หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เจ๋งอย่างเดียวก็คือมีระบบปั่นโหวตนี่แหละ  ง่ะ

ฟ๐นต์เจ๋งตรงที่มีระบบปั่นนี่แหละ แหยะ
น่าสนุกจัง

ขอลองเล่นมั่ง

ปลื้ม

ส่งไม่ได้นะ เวบมีปัญหาหรือเปล่านี่
ทำตั้งนาน  ง่ะ

แต่นี่ใช้แฟลชทำเหรอ   ง่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เค้าต้องรอคนมาตรวจก่อนน่ะครับ ผลงานถึงจะขึ้นได้

ส่วนอันนี้ผมส่งไปแล้วครับ ถ้าดูแล้วชอบก็โหวต ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องโหวต
แล้วไม่ต้องปั๊มโหวตนะครับ เอาแค่รอบเดียวพอ

ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2007, 13:40 น. โดย ooooo » บันทึกการเข้า
วาดได้ยังไงคะนี่  ง่ะ

กิ้วแค่หัวใจยังออกมาเป็นตูดเลย 
เดี๋ยวโหวตให้นะคะ

งาม เจ๋ง

แต่จริงๆ นะ ระบบโหวตเค้าไม่เจ๋งอย่างแร็งเลย ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยครับ

ผมเอาลิงก์คะแนนโหวตมาแปะำไว้

โค้ด:
[url=http://www.pepsithai.com/candesign/vote.php?data=หมายเลขผลงาน]คลิกแล้วมันส์[/url]

ใครหลวมตัวคลิก แค่นี้ก็เป็นการโหวตให้ไปโดยปริยาย  หน้ามึน
หน้า: [1] 2