หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบป๋องเป๊ปซี่ - ชิงโทรศัพท์  (อ่าน 9992 ครั้ง)

ของผมกดกี่ครั้งก็เป็นแต่แบบนี้น่ะครับ
ทำเป็นสิบครั้งแล้วเนี่ย  ง่ะ

ผมเคยส่งไปแบบนึง แต่ทำอีกอันนึงเมื่อคืน ลากมาถึงตอนนี้ยังส่งให้มันไม่ได้เลย
พอมันบอกให้รอ 2-4 นาที เสร็จแล้วก็ขึ้นว่าติดต่อฐานข้อมูลไม่ได้  แบบนี้ทุกทีเลยครับ
เป็นไรหว่า ฮือๆ~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยครับ

ผมเอาลิงก์คะแนนโหวตมาแปะำไว้

โค้ด:
[url=http://www.pepsithai.com/candesign/vote.php?data=หมายเลขผลงาน]คลิกแล้วมันส์[/url]

ใครหลวมตัวคลิก แค่นี้ก็เป็นการโหวตให้ไปโดยปริยาย หน้ามึน
ไหนๆ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไอ้คนที่ได้ที่ 1 คงตั้งเป็นหน้า Home

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองทดลองดูแล้วครับ

แค่ปิดการใช้งานคุกกี้ในเบราเซอร์ แล้วทีนี้จะรีเฟรชกี่ร้อยกี่พันครั้งก็ได้คะแนนตามนั้นแล้ว ง่ะ

(นั่นทำให้ตูโกงโหวตไปได้ 2 พอยท์  ฮี่ๆ)
แล้วตูก็เชื่อว่า ระบบการเก็บคะแนนไม่ได้นับเป็น IP ฮี่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สนใจ บอท refresh มั้ยครับ

กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไอ้คนที่ได้ที่ 1 คงตั้งเป็นหน้า Home

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ห้าโอปั่นอยู่

แต่ ส่งภาพนี่ถ้าเนทไม่แรงแล้วเพ้นท์เยอะ รู้สึกมันจะตัดไปนะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 [2]