หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอา animation มาให้ดูครับ  (อ่าน 4893 ครั้ง)
http://www.kasetsombun.com/streetball/stb.html อยู่ในเว็บตัวเองอ่ะครับอยู่คลิปที่ 4 นะครับที่ผมทำเครื่องหมาย * เอาไว้ข้างหน้า 3 อันอ่ะครับ ลองดูนะครับ เป็น streetball เเต่ผมว่าเค้าทได้
ดีมากๆ เลยครับ

ใครชอบเหมือนกันก็ไปเยี่ยมกันบ้างนะครับ streetball basketball อิอิ
ไม่ไปโพสในกระจู๋โชว์คลิปเด็ดละครับ
ขอโทษทีนะครับ เห็นว่ามันเป็น คลิปเกี่ยวกับ animations อ่ะึีครับ

ใครชอบเหมือนกันก็ไปเยี่ยมกันบ้างนะครับ streetball basketball อิอิ
มันก็มีกระจู๋โชว์อนิเมชั่นด้วยนะครับ
ตอนเเรกผมไปดพสห้องเเฟลชอ่ะครับ ผมพึ่งมาวันนี้เลยทำผิดๆถูกขออภัยด้วยครับ

มีห้องครัวด้วยนะครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ห้องครัวนี่ีี่ มีใครทำไรให้ทานมั้ยอ่ะครับ

3D แบบ low polygon อะครับ แล้วเรนเดอร์ออกมาเป็นแนว เซลเฉด

มัน คือไรหรอครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องยากๆครับ

ก็คือ มันไม่ได้ทำจากแฟลช หรือ โปรแกรมแนว 2 มิติครับ

เค้าทำจากพวก 3dsmax หรืออะไรประมาณนี้

แล้วมันก็ค่อนข้างจะง่ายกว่า เพราะมันปั้นออกมาแล้วจับบิดแขนขา
(แต่ก็ไม่ง่ายขนาดนั้น แต่ถ้าเทียบกับเอาแฟลชมาทำแบบนี้ กับเอา 3d ทำง่ายกว่าเห็นๆ)

ผมว่ามันเจ๋งนะ เกย์ออก
หน้า: [1]