หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: โลโก้ชื่อตัวเอง  (อ่าน 55724 ครั้ง)
เมื่อวานลองเอาชื่อตัวเองมานั่งคิด ทำเป็นโลโก้ดู

ได้ประมาณนี้ค่ะ

ตั้งใจทำให้เป็นขาวดำ และทำโดยยึดหลักช่องตารางดู

ใครมีไอเดียอะไร แนะนำได้นะคะ  ปลื้ม

สวยดีครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กรี๊ดดดดด

แต่พอดูนานๆ
 มึนตึ้บ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ทำไมต้องเบลลี่ลี่ล่ะครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้สึกเหมือนไม่เข้ากับบุคลิกน้องเบล

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทำไมต้องเบลลี่ลี่ล่ะครับ งง

เพราะอีเมวกับเว็บ และพวกยูสเซอร์เนมส่วนมากก็ใช้ชื่อนี้ค่ะ

จริงๆมันเริ่มจากตอนสมัครอีเมวสมัยเริ่มใช้เน็ต ตอนแรกสมัครว่าbellเฉยๆมันมีคนใช้แล้ว

เค้าก็ส่งชื่อที่ใกล้เคียงมาให้ สรุปก็ได้เป็น bellyly เนี่ยล่ะค่ะ  ปลื้ม

ก็เลยใช้แบบนี้มาตลอด  กร๊าก

รู้สึกเหมือนไม่เข้ากับบุคลิกน้องเบล

บุคลิกเบลเปนไงอะคะ ในสายตาพี่อร (อันนี้อยากรู้จริงๆค่ะ ไม่ได้กวนนะ  เกย์ออก )

สำหรับในสายตาตู ไม่น่าเป็นเหลี่ยมๆ เรียบๆ น่ะ ยิ้มน่ารัก
เหมือนว่าน่าจะโค้งๆ หยุ่นๆ หน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โค้งๆหยุ่นๆเหมือนพุงเบลป่ะคะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ใช่ๆ
มันน่าจะโค้งๆ มนๆ
ใสๆหน่อย หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไฮโซ   เกย์แอบ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เบลอ้วนเหรอ o_O?
เบลอ้วนเหรอ o_O?

ทำเป็นจำไม่ได้

เกย์แอบ

อ้วนสิ ฮือๆ~

สวยค่ะ วีชอบนะ

นึกถึงอันนี้  ยิ้มน่ารัก
อันนี้วีก็ชอบ

แล้วพี่ละ  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้องจานวี จมล มาบอกตูว่า

แอบอ้าง
ฝากบอกพี่จักรีด้วยนะคะ
ว่าไปไกลๆ ตีนตูหน่อย  ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11