หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังสือเทพปกรณัมครับ  (อ่าน 7165 ครั้ง)
แต่ว่าอันนี้ไม่ใช่ของกรีก โรมันครับ จะเป็นของ Celtic และ Teutonic หรือของประเทศในแถบยุโรปกับเหล่าไวกิ้งครับ

ฃื่อเรื่อง : ปวงเทพผู้นิราศ
ผู้แต่ง : พัณณิดา ภูมิวัฒน์
ราคา: 220 บาท แต่ผมซื้อสัปดาห์หนังสือประมาณ 170 ครับ *-*

ดิส อิส อะ ปก

มีใครชอบพวกเรื่องลี้ลับมั้ยครับเนี่ย มาคุยกัน >_</

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=2816.0

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่านผ่านๆ นึกว่า ปกีรณัม หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ปกรกัมส์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

มีอีกเล่มด้วยนะ เทพปกรณนัมส์ อะไรนี้ละ อ่านๆ แล้วงง เลยวาง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ้โหว

ต้องบอกให้น้องสาวไปซื้อซะแล้ว

น้องบูมเค้าชอบมากเรื่องเทพปกรณัม กรีก โรมัน

บ้าถึงขั้นไล่ล่าหาซื้อหนังสือทุกเล่มที่เกี่ยวข้อง

ขอบใจบิลลี่ที่เอามาแนะนำ (+) จ่ะ

ช่วงนี้จตุคามฯมาแรงกว่าครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

มองผ่านๆ นึกว่าชื่อจริงของโดม  ปกรณ์ ลัม  น้องดำ

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1]