หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: แอ๊บแบ๊ว  (อ่าน 40686 ครั้ง)
รูปนี้พี่อรน่ารักจริงๆนะ  กรี๊ดดดดด

แบ๊วมากๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รูปนี้หมี สวย เลิศ หนึ่งในล้านมากๆ (ทำนานมั้ยเนี่ย)
ชิ โกรธจริงๆแล้วนะ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โอ๋ๆๆๆ ยิ่งโกรธยิ่งน่ารัก คริคริ
เหมือนกระเทย  กร๊าก

กร๊าก กร๊าก พี่โบว์พูดซะคิดเลย หมีเป็น....หมี หมีโหดดดด

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

ขอยืมรูปนี้ไปลงหนังสือหน่อยค่ะ หัวข้อผู้สูงอายุสดใส  ยิ้มน่ารัก

แบ๊วธรรมชาติไม่มีแอ๊บ  กรี๊ดดดดด

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
แต่แอ๊บแบวอีกนัยน์นึงก็หมายถึงแถนะ
แบบประมาณว่าเนียน อะไรทำนองนี้  ฮิ้ววว

<3.

ขอยืมรูปนี้ไปลงหนังสือหน่อยค่ะ หัวข้อผู้สูงอายุสดใส  ยิ้มน่ารัก

คริคริ ยายคงเขินแย่
 ยิ้มน่ารัก

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
คริคริ ยายคงเขินแย่

เสร็จแล้วเดี๋ยวจะส่งตัวอย่างให้ดูน่อ เอาไปให้คุณยายดูด้วย ยิ้มน่ารัก
ได้เลยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
มาขำค่ะ

นู๋ชอบแมว
คุณยายทำมือไอ้ฮิปฮอปมากๆเลยครับ น่ารัก กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10