หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to i-palm  (อ่าน 12518 ครั้ง)
17  เม.ย  วันเกิดของปาล์มค่ะ  ร่วมอวยพรหน่อยเร้ววววว  กรี๊ดดดดด

ขอให้เพื่อนมีความสุข  ปีนี้ ปีหน้า ปีต่อ ๆ ไป สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา
กลับมาเร็ว ๆ นะ  ตูโคตรคิดถึงเลย   ฮือๆ~

ปล. ขอโทษที่ตั้งช้า..ตูลืมสนิทเลยว่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สส สว ครับ ยิ้มน่ารัก

เราจะได้เจอสาวนอกคนนี้อีกทีเมื่อไหร่ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปาล์มบอกปลายปีจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เรารักครับ

ไหว้
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
อ้าว เชย ไม่รู้พี่ปาล์มไปไหน  ฮือๆ~

สุขสันต์วันเกิดนะคะ มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดจะ ปาล์ม

ประสบความสำเร็จอย่างที่ต้องการนะจ๊ะ คิดถึงๆ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะพี่ปาล์ม กินดีอยู่ดี  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้มีความสุขตลอดปีตลอดชาติ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คิดถึงพี่ปาล์ม
มีความสุขมากๆ นะค้า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ้าว เชย ไม่รู้พี่ปาล์มไปไหน  ฮือๆ~

สุขสันต์วันเกิดนะคะ มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ปาล์มไปออสจ๊ะ น้องวี   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
อ๊อส คาราบาว งง

(เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ใครเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ออสเตรเลีย    กรี๊ดดดดด

เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5