หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday to i-palm  (อ่าน 12514 ครั้ง)
สสวกครับบบบบบบบบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
   ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานราบรื่น สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้สุขภาพดีและมีความสุขกับชีวิตมากๆครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวกจ้ะปาล์ม

ขอให้เป็นคนที่มีความสุขตลอดชีวิตนะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ปาล์ม ลันล้า
มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับ  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
สุขสันต์วันเกิดครับ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
Happy Birthday ด้วยคน

ไม่เจอนานหนีไปเมืองนอกซะและ
มีความสุข สนุกสนานนะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

กินรอบวง
HBDครับ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆเน้อ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
สุขสันต์วันเกิด ครับ มีความสุขมาก ๆ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง จิตใจดีมีความสุข กินอิ่มนอนหลับ ไม่เจ็บไม่ไข้ ส่วนถ้าอยากรวยต้องทำงานขยัน ๆหนักเอาเบาสู้ แล้วก็มาปล่อยกู้ผมบ้างนะครับ ...
สสวก. HBD ครับปาล์ม  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3] 4 5