หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงอะไรที่ทำให้เสียวบ้างครับ  (อ่าน 20149 ครั้ง)
เมื่อเช้าเข้าไปประชุม แล้วเค้าเขียนไวท์บอร์ดกัน มีเสียงดังจิ๊ก จิ๊กกกกกกก

ฟังแล้วมันเสียวๆ

ตอนเรียนมหาลัยไม่เห็นเป็นเลย

แบบนี้เรียกยิ่งโตยิ่งเสียวใช่ไหมครับ  เกย์ออก

กาก
เหล็กขูดสังกะสี

วุ้ยย .. อี๋~

กำลังโหลดข้อมูล .....
ฝาน้ำอัดลมขูดโต๊ะหิน
จี๊ดขึ้นสมอง  หน้ามึน
ตอนลำโพงมันหอนค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 อี๋~ อ่านแล้วเสียวฟัน  อี๋~ อี๋~

กาก
 เสียงแทะเม็ดมะม่วงครับ (ที่จริงแค่เห็นเม็ดมะม่วงก็เสียวแล้วครับ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คนเล่นแผ่นโฟมได้ยินแล้วรู้สึกขนลุกกับเวลาที่เค้าเขียนไวท์บอร์ดแล้วมันมีเสียง อี๋~

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
เสียง............................. หื่น

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เสียงส้อมขูดจานก็ดีนะ

เสียงยางบดถนนเวลารถเบรคแรง ๆ อี๋~

งบน้อย
เสียงเล็บขูดกระดานดำ (ประสบการณ์ตอนฝึกสอน)  อี๋~

กับเสียงขูดน้ำแข็งในช่องฟรีซ  อี๋~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เสียงกัดฟัน  อี๋~

where there's a will there's a way
  เสียงเป็ดครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เสียงเป็ดครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

กร๊าก
เสียง MIYABI ร้อง

ไม่เอาๆ ลามกไป
ไม่ชอบที่กรอฟันครับ
 อี๋~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7