หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงอะไรที่ทำให้เสียวบ้างครับ  (อ่าน 20164 ครั้ง)
  เสียงเป็ดครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กร๊าก

กาก
เสียงเคี้ยวน้ำแข็ง กร๊วบๆกร๊าบๆ 

กร๊าก

(เราชอบเคี้ยว)

คนอื่นไม่ชอบฟัง

กร๊าก กร๊าก

ว่ากันว่าความเสียว เกิดจากส่วนหนึ่งของวิวัฒนาการตอนเป็นลิง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมเป็นตอนอายุมากๆ แสดงว่า ยิ่งแก่ยิ่งใกล้เป็นลิงเหรอครับ  ฮือๆ~

กาก
ว่ากันว่าความเสียว เกิดจากส่วนหนึ่งของวิวัฒนาการตอนเป็นลิง  เป็นเสียงที่ส่งเพื่อเตือนภัย

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
AV  หื่น
ว่ากันว่าความเสียว เกิดจากส่วนหนึ่งของวิวัฒนาการตอนเป็นลิง

ว่ากันว่าความเสียว เกิดจากส่วนหนึ่งของวิวัฒนาการตอนเป็นลิง  เป็นเสียงที่ส่งเพื่อเตือนภัย

มาทั้งสองหมอเลยแหะ

ยังไงหรอครับ ?

i'll walk until i find u.
เออ สงสัยว่าสัตว์อื่นๆมันเสียวกันมั้ย
เวลามีภัย ลิงจะเอาฝาน้ำอัดลมขูดโต๊ะหิน

หรือถ้าไม่มี ลิงก็จะเอาเล็บขูดกระดานดำ

เวลามีภัย ลิงจะเอาฝาน้ำอัดลมขูดโต๊ะหิน

หรือถ้าไม่มี ลิงก็จะเอาเล็บขูดกระดานดำ

เหลือบ
เสียง... หื่น

เอาจริงก็เสียงที่มีในหน้าที่แล้วน่ะแหละครับ ผมไม่ชอบหมดเลย จี๊ดขึ้นสมอง

มีอีกเสียง เสียง dial-up เนตสมัยก่อนไง
มีอีกเสียง เสียง dial-up เนตสมัยก่อนไง
  ง่ะ เรียกเน็ท 56 k ว่าเน็ทสมัยก่อนเลยเหรอครับ  ฮือๆ~ ผมยังใช้มันอยู่เลยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ม่ายยย สมัยที่โมเดมมันดังมากๆอะ ดังกว่าสมัยนี้(แบบปิดเสียงไม่ได้อะ)
เสียงกระซิบข้างหู  เกย์แอบ
เสียวซี้ดดดดดด  หื่น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7