หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงอะไรที่ทำให้เสียวบ้างครับ  (อ่าน 20161 ครั้ง)
ทั้งเสียวและเซ็กซี่มากเลยครับ ถ้าของหมอแมวละก็
ทำเอาคนไข้สยิวกิ้วกันเป็นแถบ..

เกย์ออก

เสียงรถเบรกแรงๆ..
ประมาณว่ามาเร็วมากแล้วเบรกไม่อยู่
ตอนเป็นเด็กพอได้ยินจะหลับตาปี๋แล้วเอานิ้วอุดหูเลย..
แต่พอโตมาแล้วก็ไม่เป็น..
ยึ่งพักหลังๆนี่่พอได้ยินเสียงรถเบรกแรงๆดัง
เอี้ยดดดดดด..... ก็จะนึกต่อเสียง โครม!! ให้ทันที
รุสักว่าตัวเองนิสัยไม่ดีไงไม่รุ..

เอือม

Welcome to earth.

ยึ่งพักหลังๆนี่่พอได้ยินเสียงรถเบรกแรงๆดัง
เอี้ยดดดดดด..... ก็จะนึกต่อเสียง โครม!! ให้ทันที
รุสักว่าตัวเองนิสัยไม่ดีไงไม่รุ..

เอือม

เออ เป็นเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี
ออ อออ.
ขอบคุณหมอแมวครับ   ไหว้

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่ชอบเสียงขูดกระดานค่ะ แล้วก็เสียงฟันมันเสียดกันดัง กื้ด  อี๋~

there are no regrets in life, just lessons . .
เสียงงงงงงงง...... รถด่วน ขบวนสุดท้ายยยยยยยยยยย ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เสียงกรอฟันครับ  ได้ยินแล้วเสียวมาก

ทุกวันนี้ กรอฟันคนไข้ไป  เสียวไปด้วย   ฮือๆ~

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ชอบโดนเพื่อนล้อ

"คนบ้าอะไรกลัวเสียงโฟม"

ง่ะ
ไม่กลัวเสียง กิ๊ง~~~~~~~~~~~~~~ เหรอ
ไม่ชอบเสียงคัทเตอร์กรีดหม้ออลูมิเนียม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มีคนทำแบบนั้นด้วยเหรอคะ  ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีคนทำแบบนั้นด้วยเหรอคะ  ไอ้มืดหมี

นั่นสิ  กร๊าก

แต่เพื่อนนานามันกลัวเสียงเลื่อนคัตเตอร์
แกร่กๆๆๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มีคนทำแบบนั้นด้วยเหรอคะ ไอ้มืดหมี

ไอ้มืดหมี/ เคยทำ อะไรติดหม้อเลยเอาคัตเตอร์มากรีดออก ดังครี๊ด ๆ ๆ สะใจ กรี๊ดดดดด

นั่นสิ  กร๊าก

แต่เพื่อนนานามันกลัวเสียงเลื่อนคัตเตอร์
แกร่กๆๆๆ
อย่างงี้คบกับพี่เฟรินไม่รอด กร๊าก
ไอ้มืดหมี/ เคยทำ อะไรติดหม้อเลยเอาคัตเตอร์มากรีดออก ดังครี๊ด ๆ ๆ สะใจ กรี๊ดดดดด
โรคจิตค่ะ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่เคยมีใครบอกเลยนะนี่ว่าเราโรคจิต แหยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เม.ย. 2007, 19:29 น. โดย psyfer » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7