หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงอะไรที่ทำให้เสียวบ้างครับ  (อ่าน 20152 ครั้ง)
เสียงเวลากรอฟันอ่ะคะ  ทั้งเจ็บทั้งเสียววว ชิ

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
มีคนทำแบบนั้นด้วยเหรอคะ  ไอ้มืดหมี

ทำเองไง เสี๊ยวเสียว  กรี๊ดดดดด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ที่ทุกคนพูดมานี่กิ้วฟังแล้วเสียวทุกอย่างเลยนะ
แล้วมีอีกอย่างเสียงมอเตอร์ไซค์เร่งเครื่องดังๆอ่ะค่ะฟังไม่ได้จริงๆ ฮือๆ~
ถ้ามันอยู่ก็ดังขึ้นมานี่ทั้งเสียวทั้งกลัวตัวสั่นเลยนะ   เหวอ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
บรึ๋ย...อ่านไปขนลุกไป

เสียงช้อนขูดกับถ้วยแสตนเลส อี๊ดๆ อื๊ดๆ  อี๋~
เสียงเวลาคลิ๊กเมาส์ครับ ไอ้มืดหมี

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
เอามีด หรือ ส้อม ขูดกับจานนน

โวย โวย

พนักงานบริษัท.
เวลาล้างจาน พื้นอ่างล้างจานเป็นสเตนเลส มีน้ำอยู่เต็มอ่าง
แล้วก็ล้างจาน ขัดๆๆ แล้วมือก็พลาดไปโดนก้นอ่าง ดัง กี๊ด~ ในน้ำ

นั่นล่ัะครับ ทำให้ไม่อยากล้างจานเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จริงๆแล้วพี่แอนชอบล้างจานแบบไม่มีเสียงนี่เอง  กรี๊ดดดดด

เวลาได้ยินเสียงตุ๊กแกร้องครับ จะเสียววาบเลย  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เดี๋ยวนอนดีกว่า  ฮือๆ~ ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
เสียง โฮหหหหหหหห

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เราเคยเห็นตุ๊กแก แบบว่า คาอยู่ตรงที่เสียบไฟค่ะ อ้าปาก แล้วตัวไหม้ ตายแล้วค่ะ ไม่ใช่เหมี่ยวตายนะ ตุ๊กแกตาย แล้วตอนนั้นเราอยู่ในเรือนบ้านทรงไทยด้วย น่ากลัว~~ เฮ้ย!?

แล้วก็มีอีก สถานที่บ้านทรงไทยหลังเดิม แต่ไม่ใช่ในเรือนแล้วนะ แมวมันกัดตุ๊กแกตาย เราก็เขี่ยมันลงดิน มดมันก็กินๆๆๆ แล้ว2วันค่ะ เหลือแต่กระดูก เห็นเป็นโครงเลย ตาโบ๋ แล้วก็หัวมันยังอยู่ ยังสดอยู่ แต่ตาโบ๋แล้วนะ หลายวันต่อมา หัวมันมาอยู่ที่รังมดแล้ว แต่ลงรูมดไม่ได้ ส่วนโครงมัน ไม่เห็นแล้วค่ะ  มันเห็นโครงกระดูกแล้วเสียวค่ะ น่ากลัวมากค่ะ เหมี่ยวบรรยายไม่น่ากลัวหรอก คิดภาพเอาสิ เฮ้ย!?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2007, 15:41 น. โดย มะเหมี่ยวค่า » บันทึกการเข้า

เสียงเจ้านายเรียกช่วงว่างงาน เสียวสุดๆ อี๋~

เสียงเวลาลงห้ามล้อขบวนรถ (ก็เบรกนั้นล่ะ) เอี๊ยดดดดดดดดดดดดด เสียวฟัน ยิ่งเปลี่ยนแท่งห้ามล้อมาใหม่ๆนะ  อี๋~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เสียวม้ากมาก ถ้าว่างแบบงานไม่เสร็จ แต่ถ้าเสร็จแล้วไม่เป็นไร  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7