หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 177

ผู้เขียน หัวข้อ: วัยหวาน  (อ่าน 550005 ครั้ง)
ตอนนี้พี่ก็น่ารักจ๊ะชาร์ป  แก้มพี่ก็ยังเด้งเหมือนเดิมนะ   กรี๊ดดดดด

ส่วนเกดนี่ แก้มออกน่ารักว่ะ  ต๊ายย หมั่นเขี้ยว   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ตอนเด็กๆถ่ายรูปเยอะมากๆ ลูกคนแรกก็งี้  ยิ้มน่ารัก แต่ตอนนี่มีไม่กี่รูปเอง

ปีใหม่ตอนอายุ4ขวบ

แม่แดงลูกเขียว ตอน5ขวบค่ะ

คิดถึงที่บ้านจังเลยยยยยย
หน้าเหมือนหลานที่บ้านเลย   กร๊าก

เลวยั้นเงา
เล่นด้วย  ปลื้ม

ทายซิคนไหน

ทูพีซ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โห คนกลางป่าวคะ
วัยหวานด้วยคนค่ะ.. ลันล้า

เพิ่งย้อนกลับไปดู โอ้ว ..
เกดตอนเด็กๆ ขาวนะเนี่ย เกย์รู้ทัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 4 คนแน่ะ

อ่ะ..หญิงรูปชุดสีฟ้ายิ้มสดใสน่ารักจังเลย กรี๊ดดดดด

ตอนนี้พี่ก็น่ารักจ๊ะชาร์ป  แก้มพี่ก็ยังเด้งเหมือนเดิมนะ   กรี๊ดดดดด

ส่วนเกดนี่ แก้มออกน่ารักว่ะ  ต๊ายย หมั่นเขี้ยว   เกย์ออก

แล้วตอนนี้แก้มก็ออกค่ะเจ๊นัท

พ่อเจ๊นัทรูปท้ายอย่างหล่ออ่ะ   เจ๋ง

ส่วนพี่โบว์ เอ๊กมากค่ะ  คริคริ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แม่ตัดให้นะนั่น ปลื้ม

เพิ่งย้อนกลับไปดู โอ้ว ..
เกดตอนเด็กๆ ขาวนะเนี่ย เกย์รู้ทัน

เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยค่ะ  หมีโหด~

สีเขียวไม่ใช่เหรอค๊าพี่  งง
 หน้าแตก   ........อ่อที่บ้านเรียกสีเขียวว่าฟ้าจ้ะ  หมีโหด~

อุอุ  ยิ้มน่ารัก
เด็กๆ ทำไมตูยิ้มเก่งแบบนี้  ผมบ๊อบกะลาครอบด้วย กร๊าก

Today you , Tomorrow me.

หยุยว่ารูปนี้เหมือนเด็กผู้หญิงเลยค่ะพี่
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 177