หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: มาสนุกกับเมนูบนโฟโต้เฉาะ :o:  (อ่าน 28195 ครั้ง)
ขอบคุณครับสำหรับความรู้...

ดาห์ --> หมายถึงอะไรเหรอครับ...(ศัพท์เฉพาะ?)

where there's a will there's a way

Ctrl+M  ปุ่มหากินเลยล่ะ  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ตัวเอส เนี้ย มันผิดทรงไปหน่อยนะครับ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
S พิมพ์ใหญ่ไง ...ใหญ่มาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณสำหรับความรู้ค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
S พิมพ์ใหญ่ไง ...ใหญ่มาก

เอสตรงไหน ท่านี้ D ชัดๆ
แต่ถ้าจะให้ชัดต้องภาพนั้น
ม๊ายยยยยยยย โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กล้องพี่โอ้เอ้ 1 เยอะมากๆ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เพิ่งรู้ว่า Apply Image มันทำงานยังไง  กรี๊ดดดดด

เมื่อก่อนก็งง กดไป ทำไมสีในรูปมันเข้มขึ้น

หน้ามึน
เอ๊ ว่าแต่จู๋นี้ควรจะอยู่ไหนคะ
ห้องคอมหรือห้องศิลป์ งง

โฟโต้เฉาะมันเป็นศิลปะหรือโปรแกรมคอมล่ะครับ แหยะ

ก็ทีสอนรีทัชล่ะ ชิ ฮือๆ~

แล้วสอนรีทัชมันเป็นศิลปะหรือโปรแกรมคอมล่ะ แหยะ

รีทัชเป็นงานศิลปะที่ใช้โปรแกรมคอม  หมีโหดดดด
ขอบคุณครับ  สำหรับความรู้ดีๆ

+  อยากบวกให้ครับ แต่ยังบวกไม่ได้ซักที  ฮือๆ~

ผมเพิ่งมาใช้ โฟโต้ช๊อป crop ภาพเป็นก็ งานประกวด font contest 8 นี่ล่ะครับ  กรี๊ดดดดด
ใช้แล้วสนุกดี กำลังศึกษาเพิ่มเติมอยู่ครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5