หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: :o: มาสนุกกับเมนูบนโฟโต้เฉาะ :o:  (อ่าน 28186 ครั้ง)
 โวย ไม่ถามแล้วก็ได้ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เออแอน พี่ว่าเอาไว้ห้องศิลป์ก็ดี
เพราะในนั้นมีสอนรีทัช มี Photoshop - Imagereadt ด้วย
แต่ Photoshop มันก็เกี่ยวกะคอมนี่หว่า

ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อ้ะๆ ศิลป์ก็ได้ครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เร็ววุ้ย  ง่ะ

+1 ขอบคุณคร้าบ
มาต่อกันที่เมนูสุดยิด Filter นั่นเอง
หมดมุขเมื่อไหร่ Filter ช่วยท่านได้
วันนี้ขอเสนอ Filter > Artistic

สมัยก่อน กว่าจะวาดรูปแบบใน Filter นี้ได้ ขี้แทบหักใน
อิจฉาเด็กยุคปัจจุบันซะจริงๆ เมื่อก่อนต้องใช้พู่กันป้ายๆๆๆ
แต่สมัยนี้ กดคลิ๊กเดียวก็เสียวแล้ว ไปดูรูปกันเลยเถอะ

แค่นี้ก่อน แมนยูโดนกระซวกไป 3 แผล ยังไม่มีอารมณ์  ฮือๆ~ ง่ะ

โธ่ว ลุงโก้
 เกย์ออก อ้ะ ให้กำลังจาย~

ชอบน้องหมาครับลุงโก้  ลันล้า

+1 ขอบคุณครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณค่ะที่เอามาสอน ไหว้ นั่งเล่นมันส์เลย

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
เหมาะกะหมีอย่างยิ่งงง  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทำรูปหมีเบลออะเหรอ งง

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขอบคุณครับ :46:ได้ความรู้เพิ่มขึ้นอีกแล้ว สนุกดีครับมีอะไรใหม่ๆให้ผมลองเล่น (แจ๋ว แจ๋ว)
 ลันล้า ดีจังค่ะ

ทำชอปมาห้าปีแล้วยังใช้เมนูมันไม่ครบเลย
ใครมาเทคนิคอะไรกันอีกไหมเอ่ย

แล้วกระจู๋นี้หลงหูหลงตา ตูไปได้ไงวีา
อ่านแต่ที่มีคนตอบก็เงี้ย กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 [3] 4 5