หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกทั้งหลายช่วยตั้งชื่อร้านหน่อย  (อ่าน 43669 ครั้ง)

ปิดโหวตไปแล้ว หมีอด  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ้าของกระจุ๋ไม่ได้เป็นสาวกเหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เป็นขาจร  หมีโหดดดด
อ้อ เต่านี่เอง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ใช่ เต่าจร  ฮิ้ววว
เต่าจะเปิดร้านขายข้าวเหรอ  กรี๊ดดดดด

กินฟรี
ร้านอยู่แถวไหนครับ ชักสนุก
สงสัยจะได้นัดกันไปบุกร้านแล้วแหละ
จะกินให้ฟันหายผุเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ชื่อร้านกันยังเนี่ย ให้หนูตั้งนะ ร้าน อิ่มหมี พีมัน หรือ อร่อยเหาะ (ถึงสวรรค์) ฮี่ๆ

ไม่ช่าย  โวย

มาไม่ทันอ่ะ ปิดประกวดซะละ
เจ้าของจู๋คงไม่ได้เปิดมาอ่านตั้งแต่วันแรกแล้วละมั้ง  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
นัด มิตติ้งร้านพี่เค้าเลยแหละกัน  (อิอิ)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เปิดศักราชใหม่แห่งร้านข้าวแกง

ข้าวแกงตะวันแดงสาดแสงเดือน

พบกับน้าหงาทุกเที่ยงวันจันทร์
น้าแอ๊ดเที่ยงวันพุธ
น้าหมูเที่ยงวันศุกร์
พี่ปู...

ลุงอ๋าชอบฟังเพื่อชีวิตเหรอครับ
แถวหอผมมีร้านนึงเล่นดีมากกกกกกก
แต่ไม่ค่อยมีตังไปกิน แพง ง่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เจ้าของจู๋คงไม่ได้เปิดมาอ่านตั้งแต่วันแรกแล้วละมั้ง  ไอ้มืดหมี

ตัวเองแหละไม่อ่าน
เจ้าของเขาตามมาอ่านเรื่อยๆ ย่ะ ไม่เชื่อกลับไปดูหน้าก่อน คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สมัครสาวกเล้ยยยยยยยยยยยยยยยย   อ๊ากกกกก

กินรอบวง
จะได้ขอไปกินฟรี ฮี่ๆ

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11