หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ขวัญข้าว (แตกหน่อแถวท่าช้าง)  (อ่าน 81400 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด อ้ะ ขอบคุณพี่แอนค่ะ
พอดีมันสงสัยน่ะค่ะ ว่าทำไมถึงดังจัง

ไอ้มืดหมี เป็นหญิงในตำนานกันไปเลยทีเดียว

there are no regrets in life, just lessons . .

ถ้าใช่ ก็คงเป็น สาวน้อยคนนั้น ที่จับไหล่และี่ทักแม้วว่าเป็นผัวฉัน  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โห   คนนี้เองรึ ขวัญข้าวในตำนาน นึกว่าผอมๆขาวๆซะอีก

ปล. แล้วอ้อยหวานล่ะ? มีใครในนี้รู้จักมั้ย อยากรู้ว่าตอนนี้เค้าเป็นไงบ้าง

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ห๊ะ .. แป้งหวาน?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบงาน Dec มากที่สุดแล้วค่ะในศิลปากร
รู้สึกเป็นอะไรที่จับต้องได้
ถึงบางทีจะดูไม่รู้เรื่องแต่ก็สวยดี ลันล้า
มีน้องๆในนี้จะเข้า  Dec  หลายคน ที่รู้ก็ อุ๊ 5โอ
ขอให้เข้าได้นะจ๊ะ เอาใจช่วย ปลื้ม

เค้าไม่ได้อยู่แค่แถวนี้นะครับ
จะไปเนียนๆแถวถาปัด จุฬาด้วย ที่นั่นจะเรียกว่าป้าเนียน
เห็นใครเรียกว่าป้าเนียน ก็รู้เลยว่าเด็กจุฬา

ส่วนแถบนี้ทำไมตั้งชื่อแกว่าขวัญข้าว ไม่รู้เหมือนกัน
แต่ผมว่าแกรสนิยมดีนะครับ ดูแต่ละแหล่งที่เลือกไปอยู่สิ เสป็กเด็กแนว   กร๊าก

ตามไปอ่านของคุณไก่กา มังกรแล้วนะครับ  เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
สมัยเข้ามาใหม่ๆพวกผมเรียกป้าซอล์ฟ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
น่าไปสุดฤิทธิ์ สุดเดช ปล่อยเสือเข้าป่า ... ยังดีกว่าคืนชะนีสู่ป่ะน๊ะครับ ห้าๆๆๆ

น่าไปชมจริงๆ แต่ อยู่ช่วงสงกรานต์พอดี ... เอ้ามาละเหวย ... จะไปยังไงดีหล่ะเนี่ย

ไปแบบ ใส่ชุดกันฝนดีไหม?

ไปแบบ ชุ่มน้ำ หน้าขาว ดีไหม?

ว่าแต่ ไปตอนนี้ยังจะทันโปสการ์ดอีกไหมอะ อยากได้ เหอะๆ ฮี่ๆ

... ความรักไม่จำกัดเพศ แต่มนุษย์เองนั้นแหล่ะที่กำหนดเพศให้มัน ...
อ้อยหวานเป็นผู้ชาย หรือเปล่า เหมืนจะคุ้น ๆ
ว่าซีเปียเอามาแต่งเป็นเพลง
ใช่เป็นผู้ชาย ลองเสริชหาในเน็ตดูแล้ว ได้ข้อมูลมาพอสมควร
แต่อยากรู้ว่า ตอนนี้เค้าเป็นไงบ้างอ่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ช่วงนี้ได้มาติวที่ มัณฯ เลยได้แวะเข้าไปดูแล้ววว
มัณฯ เจ๋งสุด งานเนียน

ถาปัดฯ ห่วย   กร๊าก

[แซวเล่นๆ อิอิ ฮี่...]

แรงนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ็บนะครับ
วันนี้ไปดูงานมาแล้วกับเพื่อนค่ะ
ตอนแรกหาทางไปกันไม่เจอ มั่วๆไป
(ชอบบรรยากาศมีแต่คนนั่งวาดรูปอยู่ในสวน  ปลื้ม)

ไม่รู้ว่าได้ไปดูครบรึเปล่า แต่งานสวยค่ะ กรี๊ดดดดด

ชอบงานของพี่คนนึงมากเลย ที่เป็นสีโปสเตอร์กับสีเทียน (ไม่แน่ใจ?)
ทำเป็นหนังสือนิทาน สวยมากๆ ประทับใจ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .

กับเพื่อนเหรอคะ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18