หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ขวัญข้าว (แตกหน่อแถวท่าช้าง)  (อ่าน 81452 ครั้ง)
นั่นมันขวัญข้าวตัวจริง  ชิ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
น่าจะเอาลิงค์จู๋นี้ไปให้เขาดูด้วยนะครับ ปลื้ม

ทำ link ไปตั้งแต่แจ้งไปทางเค้าแล้วล่ะ  ฮิ้ววว

เป็นเรื่องแล้วล่ะครับ  เกย์ออก
ตอนนี้ทาง TV บูรพาเค้าติดต่อมาใจความว่าดังนี้

จากพี่ก้อย ฝ่ายข้อมูลรายการค้นฅนคน สวัสดีน้องนัฐพล ขอบคุณที่เสนอเรื่องคุณขวัญข้าวให้เรามา ทางพี่สนใจอยากได้พูดคุยกับคุณขวัญข้าว พี่ก็เลยอยากให้น้องเป็นคนพาพี่ไปหาหน่อยขอเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อน้องได้ พี่จะได้ประสานงานกับน้องถ้าสะดวกหรือไม่สะดวกยังไงก็ส่งเมลล์มาหรือโทรมาหาพี่ที่ 084-0766xxx 

(พี่ก้อย)คนค้นคน

มีข้อมูลเพิ่มเติมอะไรกันบ้างมั๊ยครับเนี่ย หรือใครยังเรียนหรือสิงอยู่ที่ศิลปากรบ้าง
จะได้บอกพี่เค้า หรือ add เมลมาคุย M กะตูก็ได้นะจะได้ให้เบอร์พี่เค้าไป

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นั่นมันขวัญข้าวตัวจริง  ชิ

^
^
นี้ครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ว้ายยยยยยยยย  น่าติดตามอยากออกทีวีมั่ง  นะนะนะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ตอนนี้พยายามติดต่อแอนอยู่
เห็นโบว์บอกว่าออกไปข้างนอก (ใจ)  ฮี่... เดี๋ยวกลัมาภายใน 20 นาที

แต่ถ้าใครสามารถพาพี่เค้าไปได้ หรือจะแนะนำอะไรบอกเอาไว้ได้เลยนะ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

บอกให้พี่เค้าพาคนหล่อๆ ไปด้วยซักคนนะครับจะได้เจอขวัญข้าวง่ายขึ้น  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โห พลาดๆ
ถ้าผมอยู่นั่นนี่ พาไปได้เลยนะนั่น

ตื่นเต้นๆ กรี๊ดดดดด

I ROCK , THEREFORE I AM
ได้เบอร์น้องคณะแอนแล้ว
ไม่รู้ว่าจะดำเนินเรื่องไปได้ขนาดไหน
ไม่รู้ว่าขวัญข้าวจะคุยรู้เรื่องรึเปล่า

ตูยังไม่รู้อะไรเลย ดันไปแนะนำเค้า

ฝากเรื่องไปกะน้องชื่อพัฒแล้วกัน  กร๊าก
รอดูรายการนะ  ฮิ้ววว

ตื่นเต้ล  นะนะนะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
โอ้ ถึงมือไอ้พัฒ
นั่นนายกสโมสองสมัยซ้อนเหมือนพี่แอนเลยนะครับ

เอาจริงๆผมไม่คิดว่า แกจะมีประเด็นอะไรขนาด
ถึงขนาดจะพัฒนาเป็นรายการตอนนึงได้นะครับ
เหมือนๆจะติดตรงที่ว่า มันให้อะไรกับสังคม

อย่างที่เคยทำเถร คนดีที่ท่าพระจันทร์อันนั้นประเด็นมันชัด
แต่ไม่แน่ ถ้าขุดคุ้ยประวัติขวัญข้าวดีๆ อาจมีอะไรซ่อนอยู่ก็ได้

I ROCK , THEREFORE I AM

ขวัญข้าวอาจจะเป็นผู้ร่วมก่อตั้งศิลปากร  กรี๊ดดดดด

ถ้าสืบจากปากคำที่ว่า ป้าแกไปทุกมหาลับที่มีหนุ่มหล่อเรียนสายออกแบบ
นี่ก็เท่แล้วนะครับ ดูทันสมัยดี (สมัยที่ใครเรียนสายออกแบบแล้วเท่น่ะ)

แต่ก็ไม่ได้ให้อะไรกะสังคมจริงๆ แหละ กร๊าก
(เอ๊ะ หรือรายการเขาจะเก่งขนาดที่ว่าให้อะไร ยังงี้ก็น่าสนใจ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าสืบจากปากคำที่ว่า ป้าแกไปทุกมหาลับที่มีหนุ่มหล่อเรียนสายออกแบบ
นี่ก็เท่แล้วนะครับ ดูทันสมัยดี (สมัยที่ใครเรียนสายออกแบบแล้วเท่น่ะ)

แต่ก็ไม่ได้ให้อะไรกะสังคมจริงๆ แหละ กร๊าก
(เอ๊ะ หรือรายการเขาจะเก่งขนาดที่ว่าให้อะไร ยังงี้ก็น่าสนใจ)

มหาลับ  งง  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีอะไรคืบหน้าส่งข่าวด้วยนะ
สรุปคุยกะพัฒใช่ม้า ไม่ใช่คม
ยังบอกตั้มว่าให้ไอ้พัฒติดต่อน้องหล่อๆ ไปหลอกล่อขวัญข้าว
ขวัญข้าวน่าจะแฮปปี้ ปลื้ม
จริงไหมป้าแป้ง คริคริ

คิดเหมือนเก้อเลย

ว่าถ้าขวัญข้าวไม่ได้ให้อะไรมากเท่าไหร่คงชวดนะ

แต่เคยมีตอนนึงที่เค้าติดตามแบบพวกคลั่งนักร้อง

คงมีประเด็นอยู่บ้างว่า ชีวิตของคนอีกโลกนึงที่เราไม่รู้จัก ไหว้
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18