หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ขวัญข้าว (แตกหน่อแถวท่าช้าง)  (อ่าน 81481 ครั้ง)
 เกย์แอบ เพื่อนหญิงอีกสองคนน่ะ จริงจริ๊ง

there are no regrets in life, just lessons . .

จริง จริง เลยเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คุณจะทำอย่างไร ถ้าเหตุการณ์เช่นนี้เกิดขึ้นกับคุณ ขณะดูนิทรรศการนี้

เวลาประมานบ่าย2ครึ่ง แดดกำลังเปรี้ยงปร้าง แผดเผาร่างกายให้มอดไหม้ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมและเพื่อนดูงานเสร็จแล้ว

ขณะกำลังเดินออกจากงานผ่านสวนหย่อมเพื่อที่จะเดินออกไปทางออกเล็กนั้น...

ทันใดนั้น !!!

มีสุภาพสตรีนางหนึ่ง วิ่งเข้ามาแล้วเอามือมาควงแขนคุณแล้วกล่าวประโยคอันแสนประทับใจว่า

"พี่ไม่เคยควงใครเลยนะเนี่ยน้อง ... หน้าตาหล่อนะเราอะ" คริคริ

แล้วเธอก็กลับหลังและเดินจากไป...

ในขณะที่เพื่อนผมอึ้งอยุ่นั้น ผมหันไปมองทันว่าเธอคนนี้คือใคร

เธอคือ " ข วั ญ ข้ า ว !!!!! ลันล้า " ในคราบชุดสีชมพูกระชากวัย พร้อมทั้งหน้าซึ่งเต็มไปด้วยหยาดเหงื่อหยาดเยิ้ม

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!

แต่เธอหารู้ไม่ว่า ... เพื่อนของผมคือ ... กะเทยยยยยยยยย !!!! ฮี่ๆ

เรื่องมันน่าเศร้า ฮือๆ~

ปล. เราทั้งคู่อยากเข้าศิลปากรครับ แต่เรากลัวขวัญข้าว แม้แต่กะเทย เธอยังไม่เว้น

ปล2. พล่ามยาวไปนิด อย่าว่ากันน๊ะ ฮ่ะๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เม.ย. 2007, 15:52 น. โดย ฮิปโปติ๊สส์ » บันทึกการเข้า

... ความรักไม่จำกัดเพศ แต่มนุษย์เองนั้นแหล่ะที่กำหนดเพศให้มัน ...
กร๊าก โอ้ย สะใจๆ

ขอบอกว่าโดนขวัญข้าวอำเข้าแล้วล่ะครับ
เพราะป้าแกควงหนุ่มหล่อสารพัดแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่หนุ่มหล่อในวันนี้ คือ สาวสวยในอนาคตนะพี่ ไอแอนนนนน  ฮือๆ~

... ความรักไม่จำกัดเพศ แต่มนุษย์เองนั้นแหล่ะที่กำหนดเพศให้มัน ...
ขวัญข้าวลายมือสวย และเขียนภาษาอังกฤษได้ด้วยนะครับ เจ๋ง

เธอมักจะเรียกแฟนผมว่าน้องแหม่ม(แคทรียา) กร๊าก

ปล.เธอสามารถนั่งรถมหาลัยไปร่วมงานที่ฝั่งทับแก้วได้ด้วยนะครับ
อันนั้นธรรมดาครับ ยิ้มน่ารัก

สมัยที่ตูอยู่ปีหนึ่งปีสองนี่ นอกจากจะเนียนติดรถไปมีตติ้งที่แพ กาญจนบุรีแล้ว
บางทีแกไปดักรอที่นั่นเลยนะครับ คิดดูละกันว่าไปยังไง ขนาดตูเองยังไปไม่เป็น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เศร้า   ทำไมป้าไม่มีความทรงจำเกี่ยวกับขวัญข้าวเลยนะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เศร้า   ทำไมป้าไม่มีความทรงจำเกี่ยวกับขวัญข้าวเลยนะ

อาจจะเคยแย่งจีบหนุ่มถาปัดคนเดียวกันก็ได้นะครับป้าแป้ง กร๊าก
เอางั้นเลยนะ  เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อาจจะเคยแย่งจีบหนุ่มถาปัดคนเดียวกันก็ได้นะครับป้าแป้ง กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก  ถูกกกกก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เฮ้ย อันนี้จริงเลยนะเนี่ยต้อง โห

ขวัญข้าว = ป้าแป้งหวาน  (อิอิ) (อิอิ)

ขวัญข้าว = ป้าแป้งหวาน (อิอิ) (อิอิ)

โวย

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ เค้าเสียใจนะตัว  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด เหมือนกันเลย ตรงที่เป็นสาวแก่คอยเต๊าะเด็กหนุ่มๆ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18