หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: สถาปนิก’ 50  (อ่าน 32762 ครั้ง)
พี่บิลลี่อยู่บางแคหรอครับ กรี๊ดดดดด
อยู่ซอยเพชรเกษม 63 น่ะ แมคล่ะ  กรี๊ดดดดด
วงแหวนรอบนอก แถวๆเดอะมอลล์บางแค กรี๊ดดดดด
มันใกล้กันนี่นา  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แต่น่าเสียดาย คืนนี้พี่จะกลับไปม.เชียงใหม่แล้ว  ง่ะ
ถ่ายรูปเพื่อน บรรยากาศนั่งฟังสัมนา

รื่นรมย์มากๆ  กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
บรรยากาศดูดีจังเลยครับลุงอ๋าห์ เห็นแล้วนึกถึงยินเพลงแจ๊ซเบาๆ  หื่น
ลุงอ๋าไปวันไหนคะเนี่ย

วันเสาร์จ้ะ

อ๊ะ ก็วันเดียวกัน

กี่โมงคะ

เที่ยงวันจนถึงสี่ทุ่มเลยแหละ
ฟัง SOM จบก็เดินดูนู่นนี่ (แต่ก็ไม่เห็นนะ)
แล้วก็ไปนั่งที่บูธสมาคมนี่ตลอดเลย จนถึงสี่ทุ่มได้
เค้ามีดนตรีแสดงให้ชมด้วยนะ มันมากๆ

ไม่เป็นไร งานหน้าแล้วกันค่ะ  ฮือๆ~

ว่าจะไปคาราวะจานอ๋าซักหน่อย  เศร้า

รูปสวยมากเลยต้อง  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
ถ่ายรูปสวยมากเลยนะ   โห   

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
พอดีต้นแบบที่ถ่ายมันน่าสนใจน่ะครับ

รูปเลยฟลุ๊คออกมาแบบนี้ ไหว้

ปล.ดีนะที่ตาอู๋ไม่ไป ชิ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]