หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสั้นต้านยาเสwติด ฝากชมครับ~  (อ่าน 7353 ครั้ง)
อรพิมพ์ผิดนิดเดียวเองนะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตอนนี้รอโหลดอยู่
แต่เห็นแวบๆแล้วดูดีแฮะ

/// ดูแล้ว  กรี๊ดดดดด
บรรยากาศสนุกดีจัง เห็นแล้วอยากทำหนังสั้นมากๆ  ฮือๆ~
มีสะดุดบ้างแต่ชอบจัง ลำดับภาพดี  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2007, 14:05 น. โดย นานา » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บางจังหวะทำดีมากๆ ครับ
แต่บางจังหวะดูลากๆ ลุ้นๆ

คิดว่าถ้ามีเวลาทำนานๆ คงจะเยี่ยมกว่านี้ครับ
(ฮาคนแสดง... (อิอิ))
ดูแล้วครับ หนังจังหวะแปลกๆ จริงๆ ด้วย
ที่ชอบจริงๆ จังๆ ของหนังนี่คืออาร์ตเวิร์กของหนังครับ สวยดี
ยิ่งดูรวมกะในโพสต์แรกที่โชว์ Typography ด้วยแล้ว รู้สึกว่าน้องมีของด้านดีไซน์เลยครับ
แอบอ้าง
น.ส. นันท์นภัส วงศ์โสภา
นาย ศุภวัฒน์ มาตย์เหลือง
นาย วิโรจน์ เซียตระกูล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คริๆ
ขอบคุณมากๆคัรบสำหรับทุก Comments
จะคอยพัฒนาฝีมือตัวเองให้ดีขึ้นครับ
 ปลื้ม

GREAT PEOPLE WERE INSPIRED TO DO GREAT THING.
หน้า: 1 [2]