หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225595 ครั้ง)
บางครั้งบางคราวที่เราไปที่ไหนๆ พบกับอะไรที่ประทับใจแต่ กล้องคู่กายไม่อยู่นี่สิ เศร้า
อย่าลืมว่ายังมีเลนส์ตัวจิ๋วที่ติดอยู่กับโทรศัพท์มือถือ ที่ช่วยให้เราเก็บภาพประทับใจไว้ได้นะครับ เจ๋ง
กระจู๋นี้โชว์ภาพถ่ายจากโทรศัพท์มือถือนะครับไม่เอาภาพหลุดๆ ถ้าหลุดมาก็ หื่น

ที่ผมถ่ายมาก็ประมาณนี้ครับ

ระยอง

บางปู

พัทยา

ตลาดนัดข้างๆเมเจอร์รัชโยธิน

โห โคตรสวยครับ โคตรสวย
โดยเฉพาะรูปบางปู ได้ใจมาก (แจ๋ว แจ๋ว)

(มือถือตูไม่มีกล้อง เอือม)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวย ๆ ๆ    ปลื้ม

เลวยั้นเงา
ชอบรูปบางปูเหมือนกันครับ ถ่ายเป็นซะอย่างใช้กล้องอะไรก็สวยได้  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ขอบคุณครับ  ไหว้ รูปที่บางปูเรียกว่าบังเอิญแล้วกันครับ นางนวลเยอะมากๆเลยอยากถ่ายเอาไว้ครับ
ตอนถ่ายก็บินกันโอ้โห โห 

นกมีระเบียบมากเลย สวย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
โอว สวยมากครับ โดยเฉพาะบางปูนี่งามมากๆ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Everybody's gonna love today
โดยเฉพาะรูปบางปู ได้ใจมาก (แจ๋ว แจ๋ว)

ส่วนมือถือผมหายไปแล้วครับ :05:ที่ได้มาใหม่ไม่มีกล้อง ฮือๆ~
มีกล้อง แต่ไม่รองรับ usb  ง่ะ

<3.
รูประยองกะบางปู งามมากกก  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ชอบรูปบางปู แจ่ม ๆ  เจ๋ง เจ๋ง

หน้ามึน

เศร้า.................................. ฮือๆ~

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫

เอือม/

หน้ามึน
สวยทุกรูปเลยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ขนาดถ่ายจากมือถือนะเนี่ย  หมีโหดดดด

มือถือไม่มีกล้องงับ  ฮือๆ~
มือถือไม่มีกล้องเหมือนกัน U_U

ใช้รุ่นไรคะ รูปชัดสุดๆ

ถ่ายได้สวยดีคะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 49