หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ภาพถ่ายจากโทรศพท์มือถือ  (อ่าน 225579 ครั้ง)
ประมาณนี้.. มีชาวบ้านมาตกปลาตลอด รูปนี้มองจากสะพานด้านบนไปทางซ้ายมือค่ะ
คือที่ตรงนี้แอ้ชอบมากๆ มาขลุกอยู่แถวนี้ตั้งแต่เด็กๆ แล้วเจ้าของเขาไม่บอกขายเลย
อยู่ๆ ไม่นานมานี้เอง เขาบอกขายค่ะ พ่อแม่จำได้ว่าแอ้ชอบ เลยซื้อซะเลย ถนนมีมาจบแค่ตรงสะพาน
รถเข้าไม่ได้ค่ะ มองในแง่ของความคุ้มค่าก็ไม่เท่าไหร่ แค่ถ้าดูที่ความสวยงาม ตรงนี้ก็สุดยอดเลย.. หยี

หมายเหตุ : รูปนี้ไม่ได้ถ่ายจากมือถือนะคะ

โอ้สวยๆ กรี๊ดดดดด
ประมาณนี้.. มีชาวบ้านมาตกปลาตลอด รูปนี้มองจากสะพานด้านบนไปทางซ้ายมือค่ะ
คือที่ตรงนี้แอ้ชอบมากๆ มาขลุกอยู่แถวนี้ตั้งแต่เด็กๆ แล้วเจ้าของเขาไม่บอกขายเลย
อยู่ๆ ไม่นานมานี้เอง เขาบอกขายค่ะ พ่อแม่จำได้ว่าแอ้ชอบ เลยซื้อซะเลย ถนนมีมาจบแค่ตรงสะพาน
รถเข้าไม่ได้ค่ะ มองในแง่ของความคุ้มค่าก็ไม่เท่าไหร่ แค่ถ้าดูที่ความสวยงาม ตรงนี้ก็สุดยอดเลย.. หยี

หมายเหตุ : รูปนี้ไม่ได้ถ่ายจากมือถือนะคะ

เห็นบรรยากาศแล้ว หาเวลาไปกันเถอะแอ้ อยากไปมาก สวยมาก กรี๊ดดดดด

The Show Must Go On
จะเกิดอะไรขึ้น ยังไงชีวิตก็ต้องเดินต่อ
ลืมถามมันอยู่ส่วนไหนของประเทศไทยเนี่ย

น่าผูกเปลยวนนอนเล่น  ลมเย็นเย็นพัดเอื่อยวน
น้ำใสไหลน่ายล  .............เิอย (ต่อไม่ถูก  กร๊าก)
อ.สีคิ้ว จ.นครราชสีมาค่ะ
แล้วที่ อ.สูงเนิน ใกล้ๆ กัน บ้านแอ้มีไร่อยู่ ยังไม่ค่อยมีอะไร พ่อเตรียมไว้หลังเกษียณ
เคยพาเพื่อนๆ ไปกางเต๊นท์ เล่นไพ่ท่ามกลางแสงดาว (อึในป่านะ) บรรยากาศ สุดยอดแล้ว.. พื้นที่ตั้งเต๊นท์ส่วนตัวค่ะ
สนใจเชิญได้นะคะ แต่ลำบากหน่อย นอนใต้ต้นไม้ที่แอ้ปลูกกะมือเมื่อสิบกว่าปีที่แล้วได้ด้วยนะ  ยิ้มน่ารัก

สนใจมากครับ  อ๊าง~
อยากได้ที่เงียบๆ พักผ่อนอยู่พอดีเลยครับ  กรี๊ดดดดด

สีคิ้ว กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวนี้ไม่น่าเชื่อว่ามือถือ จะทำอะไรได้มากกว่าที่คิด  อืมมมมห์

Aree-Yong

ถ่ายจากหลังบ้าน

สีหมองจังครับ  ดูแล้วหดหู่จัง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฟ้าม่วง  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อันนี้ไม่เน้นสวยได้มั้ยคะ
นั่งแท็กซี่ผ่านตรงตลาดคลองเตย

บุคลากรเค้าคุณภาพจริง ๆ  กร๊าก

อยากได้ แต่ไม่อยากซื้อ
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊ากกกกก!!!

เฮ้ย ช่างกล้า  กร๊าก

โดยเภสัชกรปริญญาเลยนะ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 49