หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 104

ผู้เขียน หัวข้อ: Google's Doodle  (อ่าน 471125 ครั้ง)
เหมือนกันเลยครับ
เก็บมาก่อนมีฟอเวิดบอกลิงค์รวมอีก
พอมีก็ไปดูดมาอีก

เหมือนกันเลยครับ
เก็บมาก่อนมีฟอเวิดบอกลิงค์รวมอีก
พอมีก็ไปดูดมาอีก
ดูดเท่าที่เห็นค่ะ อืมมมมห์
เห็นเท่าไหร่ดูดเท่านั้น

มาคุ้มครองโลกกันเถอะ
Earth Day (กำลังจะโพสต์ ชิ)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮี่ๆ น่ารักดี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สังเกตดีๆ จะมีเต่าด้วย อืมมมมห์
โว้้มั้ยนะเรา แต่พึ่งเห็นวันนี้นะ
โลโก้กูเกิลที่ไมได้นำออกมาใช้งาน

ไม่ผ่านเพราะผู้ป่วยพาร์กินสันกล่าวหาว่าเป็นโลโก้ล้อเลียนพวกเขา

อันนี้ก็ไม่ผ่านเหมือนกัน เพราะหาว่าเป็นการล้อเลียนโรคความจำเสื่อมจ้า

ล้อคนพูดติดอ่างซะงั้น

ยังมีอีกเพียบเลยนะแต่ดูก่อนว่าใครเคยลงไปยัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พ.ค. 2008, 12:01 น. โดย พันเอก » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
 งง เห็นมาจากไหนครับ?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เพิ่งเคยเห้นแฮะ แต่ก็ฮา

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

จะเอามาใช้ในวันเด็กปี 2003 แต่ไม่ได้ใช้ เพราะดูปัญญาอ่อนเกินไป (เค้าเขียนว่าอย่างงั้นจริงๆ)

เป็นการฉลองบุหรี่ครบรอบ 150 ปี แน่นอน รัฐบาลต่อต้าน

สตาร์บั็คบอกตูสู้ราคาไม่ไหว กร๊าก

วันเกิดของศิลปินชื่อ Mondrian แต่ไม่ผ่านเพราะว่า "Too abstract" แปลเป็นไทยก็ประมาณว่ามันดูเป็นศิลปะลึกล้ำเกินกว่าจะเข้าใจได้ล่ะมั้ง หรือพูดง่ายๆ ก็ดูไม่รู้เรื่องนั่นเอง อืมมมมห์

อันวันเด็กน่ารักออก  ลันล้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
โว้้มั้ยนะเรา แต่พึ่งเห็นวันนี้นะ
โลโก้กูเกิลที่ไมได้นำออกมาใช้งาน

ไม่ผ่านเพราะผู้ป่วยพาร์กินสันกล่าวหาว่าเป็นโลโก้ล้อเลียนพวกเขา

อันนี้ก็ไม่ผ่านเหมือนกัน เพราะหาว่าเป็นการล้อเลียนโรคความจำเสื่อมจ้า

ล้อคนพูดติดอ่างซะงั้น

ยังมีอีกเพียบเลยนะแต่ดูก่อนว่าใครเคยลงไปยัง

ฮา  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ไม่ค่อยน่าเชื่อถือครับว่ากูเกิ้ลเขาทำแบบนี้จริงๆ
ดูมันปลอมๆ นะ หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็ว่างั้น ดูมัน ^-FakE-^ ๆ นะ

... กอล์ฟจ๊ะ
ที่ผมไปเอามาก็มีคนคึดแบบนี้กันเยอะนะ หรือว่าเป็น Gimmick

หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 ... 104