หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 ... 104

ผู้เขียน หัวข้อ: Google's Doodle  (อ่าน 471438 ครั้ง)
เหมือนเว็บ gay
เหมือนเว็บ gay

/

กร๊าก

กูเกิ้ลเข้ากระแสโบว์รักสีดำ

4th of July

Sale หรอยจังฮู้ววววว

วันนี้ไปเดิน H&M ป๊ะจ้าววว ตัวละ 5$ จะถูกกว่าแพลทตินั่มบ้านตูแล้ววววว

แต่ไม่ได้ซื้อมาเลย  ง่ะ

โอ้ว I love 4th of July (Mid Year Sale)  กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แอบอ้าง
วันที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ. 2319 วันชาติสหรัฐอเมริกา (Independence Day) โดยอาณานิคมของสหราชอาณาจักร 13 แห่งในดินแดนอเมริกาได้ออก "คำประกาศเอกราชจากสหราชอาณาจักร"

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ID4 นั่นเอง ยิ้มน่ารัก

ป๊ะจ้าว ขอบอกว่าเดินไปไหน คนก็โคตรจะเยอะ

รถเมล์ก็แน่น

วันรัฐธรรมนูญบ้านเรายังไม่เห็นคนแน่นแบบนี้มั่งเลย  ชิ

ตาลอยู่รัฐไหนของอเมริกาครับ  งง

ตอนนี้อยู่ซานฟราน

พรุ่งนี้จะอยู่ที่รัฐโซลล่ะค่ะ

กลัวการก่อการร้ายในวันชาติของสหรัฐบ้างไหมครับ แล้ววันนี้เขาตรวจตราเข้มกว่าปกติหรือเปล่าครับ

อืม เท่าที่ตอนขาเข้ามาก็ไม่มีอะไรผิดปกติ เพราะว่ามันก็เข้มเป็นปกติอยู่แล้วอ่ะค่ะ

แต่กับผู้โดยสารเห็นสแกนกระเป๋าเข้มกว่าเดิมนะ ยืนรอแถวกันยาวเหยียดเลย

กับแอร์ เขาแสกนไหมตาล  งง
สแกนบ้างบางครั้ง สุ่มเอาอ่ะเจ๊

งวดไหนขนของกินไปนี่ต้องรีบทิ้งเลยนะ เดี๋ยวมันปรับเอา

อืมมมมห์

http://supameeh.exteen.com/20080705/google
โลโก Google ที่ออกแบบโดยเด็ก ๆ

สุดยอด กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 โวย เด็กแต่ฝีมือไม่เด็กเลย เก่งกันตั้งแต่เด็กเลย

หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 ... 104