หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: : อะราวเดอะเวิร์ลทัวร์บายหนูโก้ :  (อ่าน 254473 ครั้ง)
ลองบีช 2 รูปสุดท้ายสวยมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
มาแถวบางนาบ้างดีกว่า
หลังจากซื้อรถกระบะมาใช้ ก็ได้เข้าร่วมชมรมล่ะครับ
และเพื่อนในชมรม ก็ดันไปเป็นนักขับแรลลี่ของเชฟโรเลทซะ
เวลามีการแข่งขัน ก็ยกขโยงตามไปเชียร์ครับ

ถึงจะใช้เชฟ แต่ก็แอบปิ๊งไทนทันอยู่ครับ มันปึ้กดี

ถึงแม้หน้ามันจะเหมือนปลาดุกอุยไปหน่อยก็ตาม  ง่ะ

ในบรรดารถที่เข้าร่วมการแข่งแรลลี่ในครั้งนี้ เพื่อนได้ที่ 2 ครับ

วันนั้นออกสตาร์ทกันที่ไบเทค บางนาครับ คนเยอะมากทีเดียว

ประกอบกับงานมอเตอร์โชว์จัดวันนั้นพอดี ดูปล่อยตัวเสร็จก็เดินเข้างานเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2007, 10:21 น. โดย nuugo » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เข้าไปก็เจอพี่แป๊ดทันที สีสดมาก  โวย

โว้วววว 22" ในฝัน  กึ๋ยๆ

เดินวนๆ อยู่แต่แถวนี้ล่ะครับ นานๆ ทีจะได้จับของแพง

รถยากูซ่าก็มีครับ จับกดซะติดพื้นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2007, 11:21 น. โดย nuugo » บันทึกการเข้า

อยากเห็นงานที่โชว์ Typo เยอะๆ มีไหมครับลุงโก้ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มี เพราะพี่คิดคำไม่ออกว่ะแอน 
แค่นี้ก็อายคนจะแย่แร้ว ง่ะ

มาดูงานแนวนอนกันมั่งครับ
อันนี้นอนยาวกันเลยทีเดียวเชียว
ห้วยน้ำดัง เป็นที่นึงที่สุดประทับใจ ถึงแม้จะขึ้นไป
แค่ 2 ชั่วโมงก็เหอะ

ด้วยความที่เป็นกล้องคอมแพ็คธรรมดา ก็เลยต้องพึ่ง shop ครับ
ถ่ายหลายภาพหน่อย แล้วค่อยเอามาต่อกัน ซักวันตูจะมีเลนส์พานอ  ง่ะ

เมื่อครั้งที่ไปบริจาคของครับ ที่สุพรรณบุรี

แล้วก็ไปนอนที่พุเตยอันเงียบสงบ

ทริปต่อไปก็วังน้ำเขียวอีกนั่นล่ะครับ
แต่ทีนี้ไปกันแค่ 2 คน กับอีก 1 ตัว เพื่อลองของที่ซื้อมา
ว่ามันจะแจ๋วรึเปล่า ไม่ใช่ไอ้นี่นะ เป็นเต้นท์ตะหาก  ง่ะ

วันที่ไป ฝนครึ้มตลอด แต่ไม่ตกครับ กลางคืนมืดขนาดนี้ล่ะ
จะสว่างก็แค่ไฟเล็กๆ ทีี่เราเตรียมมาเอง

ก่อนอาทิตย์อัสดงครับ แสงจะมั่วๆ แบบนี้ล่ะ

จะเห็นว่ามันทิศเดียวกัน ต่างกันแค่เวลากดภาพ

อันนี้ทางเข้าไปครับ มีต้นไม้ตายซากอยู่ต้นนึง เห็นสรีระมันสวยดี
ก็เลยหยุดกดภาพไว้

ส่วนนี่ตอนเช้าครับ ตื่นมาแล้วก็เลยกดซะดอกนึง

ถามครับ  ตอนนี้ทางสี่เลนเสร็จหมดรึยัง 

พอดีไม่ได้กลับบ้านนานแล้ว   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เสร็จไป 2 ครับ (หมายถึงขุดออกนะเฮีย)

หมีโหดดดด

บ้านลุงบั๊กซ์อยู่ในป่าเหรอครับ โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮิ้ววว  เกือบๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลุงโก้มีพวกรูปน้ำตกไหมครับ อยากดูๆ  กรี๊ดดดดด
รู้สึกรูปลุงโก้ นี่แนวมืดมน เยอะแฮะ  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
Perfect  เจ๋ง

ลุงโก้มีพวกรูปน้ำตกไหมครับ อยากดูๆ  กรี๊ดดดดด

เอ้อ ถามดีครับ
ไม่มี ...  ฮี่...
เพราะผมไม่เคยได้เข้าน้ำตกซะทีครับ
1. ไม่นิยมน้ำตก จะหนักทางป่าเขา รึไม่ก็แพน้ำ
2. เปียก เวลาถ่ายรูป ไม่กล้างัดกล้องสู้่ครับ
3. น้ำตกสวย มักจะลึก และไกล เช่นทีลอซู

แต่ถ้ามีทริปไปคราวหน้า ก็จะถ่ายมาให้ชมครับ
กลางมิ.ย. นี่จะขึ้นชัยภูมิ (ทุ่งกระเจียว) ปลายก.ค. จะไปกาญจนบุรี ครับ
ไม่มีน้ำตกเลย  ง่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 53