หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 53

ผู้เขียน หัวข้อ: : อะราวเดอะเวิร์ลทัวร์บายหนูโก้ :  (อ่าน 254502 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด อะราวน์ไทยแลนด์แดนสยามนามเพราะ
      เลยมาเฉาะเข้ามาดูรูปเฮียโก้
   โอ้โหเว้ยเฮ้ย โว้โอ้เฮ้ซะเบเดโอ๊ะ
   อ๊ะจะโม๊ะ กะโต๊ะ โอ๊ะโมะ เอย
เที่ยวแบบผม ต้องพร้อมกินมาม่าตอนกลางเดือนนะ  ฮิ้ววว
ต่อไปๆ งานที่คนไทยสุดแสนจะภูมิใจ ราชพฤกษ์  ครับ
ผมน่ะไม่อยากไปหรอก เพราะกลัวคนมันเยอะ แล้วมันก็เยอะจริงๆ  ง่ะ
แต่ที่บ้านอยากไปชมครับ ประกอบกับหลานสาวสั่งให้ซื้อไอ้มังคุด
เลยต้องไป

งานก็เหมือนสวนหลวงล่ะครับ แต่คูณด้วย 40 เท่า
ผมเดินแค่ 0.1% ของงาน เพราะไม่ไหว เดินหมดก็เดือนนึงพอดี

โลโก้ที่คนออกแบบจะภูมิใจดีรึเปล่าก็ไม่รู้ เลอะเทอะชิบ

เป็นรูปที่ถ่ายยาก เพราะมันขาว หาที่โฟกัสไม่เจอ  ง่ะ

อยู่บนหลังคาร้านภายในบริเวณงานครับ ผมชอบอะไรที่มันเอียงๆ อยู่แล้วด้วย
ก็เลยเข้าแก๊บ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แล้ว ป้านกชอบอะไรเอียงๆ ไหมครับ
..ผมหมายถึงรูปนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บ้าน่ะตัว  เกย์แอบ

เอาของตัวเองมาโชว์มั่งป๊าย งานน่ะ  โวย

www.f0nt.com กดเข้าไปเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นผ่านๆ อ่านว่า อะโกโก้ค่ะ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เขาว่าแว๊บแรกมักมาจากจิตใต้สำนึก  เกย์แอบ

เขาเป็นใคร

Today you , Tomorrow me.
โบราณไง โบราณ

www.f0nt.com กดเข้าไปเลยครับ

เออแฮะ แอนก็ทำเว็บนี่หว่า  ง่ะ

เราโชว์กันแทบตาย

ตาแอนรวบไว้คนเดียวเลย ชิ
ใช่ครับ ต้องกดดันให้แยกออกมา  โวย

ไอ้มืดหมี แยกแล้ว จะไปซุกกันอยู่ที่ไหนดีละคะ

there are no regrets in life, just lessons . .
~~

~~     ~                    ~~

~

พึ่งเห็นครับลุงโก้ มาติดตามผลงานครับ

ชอบภาพของลุงโก้หลายภาพเลย ทั้งเรื่ององค์ประกอบ และสี จะรอดูงานชิ้นต่อๆไปนะครับ   เจ๋ง
มาทนดูงานผมกันต่อไปครับ  ฮี่...
ชุดต่อไปจะเป็นภาพที่เก็บตกมาจากการมีตติ้งที่แหลมแท่น
หลายๆ ครั้งในรอบหลายๆ เดือนครับ ทุกวันเสาร์ ที่แหลมแท่นจะมีการพบปะ
ระหว่างครอบครัว นักท่องเที่ยว ชมรม ไม่เว้นแม้กระทั้งไอ้นกป่างห่างเสียงดังพวกนี้ด้วย

วันไหนคลื่นลมสงบ แหลมแท่นเป็นที่ๆ วิเศษมากทีเดียวครับ

ภาพบางภาพก็ดูดมาจากไฟล์ gif อาจจะเบลอและแตกไปบ้าง ก็ขออภัย
ครั้งนี้เป็นการรวมตัวของเพื่อนที่ขับกระบะในเว็บ เยอะที่สุดเท่าที่เคยนัดเจอกัน
ทั้งหมด 28 คันครับ จอดกันเต็มหาดบางแสน

บางทีผมก็ไปถึงก่อนซะหัววัน เลยได้ภาพอีกแบบนึงมาโชว์

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 53