หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: happy birthday ปุกปุก  (อ่าน 23423 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดครับ  ลันล้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สสวก. ครับ  อืมมมมห์
 ไหว้
เอ๊ะ?... ช่วงนี้มีวันเกิดใกล้กันเยอะนะครับ

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
สุขสันต์วันเกิดค่า กรี๊ดดดดด
ขอให้พี่ปุกน่าร้ากอย่างนี้ตลอดไป~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณจ้า
เย้ว เย้ว ปีนี้เทรนด์ ขอให้ผอมไม่มีละ  กร๊าก
งั้นขอให้ผอม  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ และก็มาขอบคุณกับภาพสวยๆที่พี่ปุกถ่ายมาให้พวกเราดู ยังไงก็ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง
รวยๆ แล้วก็ขอให้มีแต่ความสุขเข้ามาตลอดไปนะคะ ยิ้มน่ารัก

สสวก.พี่ปุกค่ะ อืมมมมห์

พี่ปุก สุขสันต์วันเกิดครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดพี่สาวที่รัก
พี่ปุกเป็นคนน่ารัก ใครพบเจอก็มีความสุข
ถึงแม้จะรู้จักกันแค่ตัวหนังสือกับรูปถ่าย
แต่ก็รู้สึกดีจริงๆ ที่มีโอกาสรู้จักกับพี่

ขอบคุณทุกๆ สิ่งที่พี่ปุกให้ค่ะ
ขอให้พี่น่ารักอย่างนี้ตลอดไป สุขภาพแข็งแรง
ตระเวนหาของกินมายั่วน้ำลายเราอีกนะพี่ เจ๋ง

สุขสันต์วันเกิดพี่ปุกจ้า  ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
Happy Birthday สุขกายสบายใจนะครับ เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สุขสันต์วันเกิดปุกจ้า ลันล้า

พากินพาิเที่ยวอย่างนี้อีกนะ ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่  ลันล้า มีความสุขเยอะๆค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8