หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: AF 4  (อ่าน 204103 ครั้ง)
ขอเปลี่ยน  กร๊าก

พี่มากกกขาาาาาาาาาาา  กรี๊ดดดดด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ผมชอบตี๋ V 12 นะหน้าตลกดี  แป๊ะยิ้ม

Somewhere over the rainbow.
 ปลื้ม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ป้าแป้งครับ มีรุ่นน้อง Dec เข้าไปด้วยนะครับอย่าลืมเชียร์นะครับ  ว้าววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ชิงตั้งก่อนเอาไว้ปั่นกันเรื่องนี้  ฮี่...

ดูหน้าค่าตากันที่นี่เด้อ
http://trueaf.truelife.com/af4annouce/allprofile.html

กดไป ไม่เห็นเจออะไรเลยค่ะ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ป้าแป้งครับ มีรุ่นน้อง Dec เข้าไปด้วยนะครับอย่าลืมเชียร์นะครับ  ว้าววว

คนไหนเหรอ  กรี๊ดดดดด คนไหน คนไหน  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หูย
น้องใครวะเนี่ย เสียงดีจังหู
รูปร่างดูเผินๆ เหมือนพี่โจ้เหมือนกันนะ แต่ต้องดัดผม

เสียงดีๆ

แต่มีคนนึงที่ร้องเพลง ICE มันเข้ารอบมาได้ไงวะ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไอ้ดิว วี15 ไงครับ

รอมันฮ็อตๆ ค่อยเผาดีกว่า กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
 กรี๊ดดดดด รอๆ

เพิ่งรู้ว่าที่ร้านดูทรูวิชั่นได้ โดนเก็บรายเดือนแบบเงียบๆ เดือนละ 150

แต่ก็ไม่มีทีวีมาต่อดูอยู่ดี  เอือม

Today you , Tomorrow me.
150 ดูไรได้มั่งคะ  กรี๊ดดดดด

น่าจะดูได้ครบนะครับ เป็นแบบของอาคารชุด เขาติดแล้วมาเก็บของแต่ละห้องอีกทีหนึ่ง  หน้ามึน

ไม่น่าจะครบนะคะ

ส่วนใหญ่ของอาคารชุด เค้าให้ดูได้ประมาณหกเจ็ดช่อง
อันได้แก่  3 5 7 9 11 titv    น้องดำ

ไม่รวมพวกนั้นสิคะ  โวย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 68